windcloud2047

topic kia chủ thới chẳng ghi nguồn bên clbgamesvn ji cả mình up lại lick mod đừng chém

Tình hình là cái video guide của mấy thằng cha china nó có 1 bước khó đỡ, nó bắt mình up file tự tạo của mình lên host của nó nhưng nó đếch share ID và pass sau 1 ngày hôm wa mày mò kiếm được (dùng từ này cho nó giản dị) WCX_FTP.INI và vừa mã hóa được cái pass up được cái file tối hôm wa share cho ae xem, nhưng giờ thì chẳng cần đến những thứ đó làm gì vì tụi china mới share ra 1 cái patch chẳng cần Cr-ack(thấy chó chit không ) vào game dể như ăn cháo nên ae vức đi cái server và cái guide của china lúc trước share đi là vừa.

Xin đính chính lại:ko nối mạng vẫn có thể vào game vì patch vừa độc lập với máy chủ china

Đầu tiên là server + patch:

Client:

Trang chủ:

hay link MF:

+ Đây là Client của bạn natureboys05 up

Video guide

DBC:

mình xin up y nguyên topic bên đó nha để anh em tiên coi

nguồn Clbgamesvn

ZzMidozZ luôn sống hết mình vì cộng đồng

turtlegirl_241

hehe mình hok co thoi gian test trên máy mình cai qua team cho người ta thui >.< cứ test di hàng clbgamesvn mà

hix bán mình 2k ảnh nào hok có ảnh sao dám test bác

mình cài qua team cho người ta 100% ok mình xin đảm bảo bạn làm đúng Hd như trong clip là ok còn muốn ảnh thì bạn cho mình khoảng ngày mai có mình dang dow COD >.<

<-- Bổ sung bài viết -->vừa qua topic của clb thấy game này cần font china RPC nhé

Các chủ đề có liên quan khác