Ail

Mong bạn chủ topic tôn trọng tác giả của bài giới thiệu và chủ nhân của link download game trên. Đây là bài viết mình giới thiệu game trên diễn đàn saga. Bạn trích dẫn không ghi nguồn, cắt xén lời giới thiệu lung tung như thế thật không lịch sự chút nào.

Đề nghị bạn nhanh chóng edit lại bài viết trên, nếu không, mình sẽ đóng lại toàn bộ link download game trên.

Chào bạn.

tớ sẽ thay lại link download là đuoc .

bạn có thể nhìn thay link này ở khắp các 4rum khác mà không ghi nguồn

Này. Sao ông bất lịch sự thế. Ông thử như người ta xem ông có tức không. Sống cho đàng hoàng tý coi. Người ta không nói thì không sao. Đã nói rồi thì phải chỉnh sửa rút kinh nghiệm chứ. Gặp những người như ông ức chế vãi lều

Culvanawd

tớ sẽ thay lại link download là đuoc .

bạn có thể nhìn thay link này ở khắp các 4rum khác mà không ghi nguồn

Vậy đề nghị bạn xóa nốt cái bài giới thiệu bạn đạo của mình luôn nhé. Những người như bạn chẳng đáng để mình nói thêm một lời nào nữa. Bạn mãi vẫn chỉ ở trình độ copy - paste, không có khả năng tiến tới create đâu, bạn nhé.

nnbalinh

create thì ai chả làm đuoc.việc post game chẳng qua để tất cả nguoi có thể dễ dàng choi game chứ không phải

để khẳng định chứng tỏ mình ,tớ post game này chẳng vì lợi ích của mình dẫu sao cũng rẩt Thank bạn vừa nhắc nhở tớ sẽ rút kinh nghiệm lần sau. và bạn hãy xem lại mình khi phán xét nguoi khác.

<-- Bổ sung bài viết -->''sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình''

Các chủ đề có liên quan khác