Cace

* Hệ thống Windows ® 98/ME/2000/XP OS

* 700 MHz CPU hay tốt hơn

* 256 MB RAM hay hơn

* 16 MB card đồ họa 3D hay tốt hơn

* Độ phân giải 800 × 600, 16-bit màu độ phân giải hi-

* 3GB không gian có sẵn ổ cứng hay nhiều hơn

* DirectX ® 8.0 hay cao hơn

* Tiêu chuẩn bàn phím và chuột

Mình tìm không thấy cái 2 pic Tân Tuyệt Đại Song Kiều Tiền Truyện nên đành post ở đây lun.Mod thông cảm bỏ qua giùm

Note:

Mã PHP:

khi down mà cái nào bị lỗi thì báo minh để mình chỉnh lại nhé.Khi install thì các bạn nên xóa soft quét virus(sao khi đã backup) vì nếu để nó thì nó sẽ xóa 1 số file.Install trong 2 DVD thì dùng Daemon mount file TTHZ_Play.mds trong thư mục cài game rùi vào chơi bình thường.

@@@@@@@

Có nhiều người bị dính chiêu ở khúc đầu tiên.Cách qua khúc đó như hình bên dưới 

.

Pass giải nén: gamevn.com

bạn oi mấy file khi mình nối lại và dùng UtraIso nhưng khi burn ra máy thì bên trong có mấy file ISO nhỏ .Làm sao mình có thể cái đặt chỉ giúp mình,lần đầu tải game dung lương lớn ne hẻm biết cài dặt mong bạn chỉ giúp

slimshady_9x

bạn oi mấy file khi mình nối lại và dùng UtraIso nhưng khi burn ra máy thì bên trong có mấy file ISO nhỏ .Làm sao mình có thể cái đặt chỉ giúp mình,lần đầu tải game dung lương lớn ne hẻm biết cài dặt mong bạn chỉ giúp

dung demon tools monut file chu' khong dung UtraIso

Garnell

down dc về hết rồi nhưng khi cài đặt lại lỗi kinh khủng vậy

Loi gi ban post len mình xem nào

tanganngoc

theo mình nghĩ thì cái này có thễ la dzo lỗi setup , ban thữ down các bản khác về cài dat xem sao

Các chủ đề có liên quan khác