crazyjack_tsd

System requirements:

Operating System: Windows XP / Vista / 7

Processor: Pentium 4 2.0 GHz

Memory: 1 GB of RAM

Graphic: 128 MB NVIDIA GeForce 6800, ATI Radeon X1600

Sound Card: Sound device compatible with DirectX ® 9.0

Hard Disk Space: 4.0 GB available

Trailer:

Tiếp tục mang bản sắc thần tiên của loạt phim được người xem ưa chuộng, Shrek Forever After diễn ra khi cuộc khủng hoảng tuổi trung niên xảy ra với Shrek. Có ba người con, nuối tiếc những ngày tháng trẻ trung, ngang tàng khi còn là gã chằn tinh đáng sợ. Gã phù thủy ác quỷ Rumpelstiltskin có một thoả thuận đáng ngờ với Shrek.

Shrek, Puss in Boots, Donkey và Fiona sẽ là những nhân vật điều khiển được trong cuộc chiến chống lại tên Rumpelstiltskin ở phiên bản này.

Game play :

Tổng cộng có 34 file

Chú ý : file đầu và file cuối có pass, nếu thấy không phải vậy tức là thiếu file, báo lại dùm !

Đã add recovery 10%

: no quote please !

huongquynh082

ko chơi dc bác ơi nó báo lỗi là "Hardware is below minimum requirement ",là sao vậy bác chỉ em vơi tải 2 lần rồi mà không chơi dc.xin nhắc lại nhà em không có car màn hình rời

cấu hình máy nhà em là:cpu 2,6gh,ram:1gb,car on 384mb

à bác mới làm link mới à cái hôm em vào link có 20 part mỗi part nặng 50mb em tải về cái này nó báo lỗi như trên đó

em định tải lại cái bác mới up nhưng máy nhà em với cái cấu hình trên thì có chơi dc không để em tải lại nào

Percy

ko chơi dc bác ơi nó báo lỗi là "Hardware is below minimum requirement ",là sao vậy bác chỉ em vơi tải 2 lần rồi mà không chơi dc.xin nhắc lại nhà em không có car màn hình rời

cấu hình máy nhà em là:cpu 2,6gh,ram:1gb,car on 384mb

à bác mới làm link mới à cái hôm em vào link có 20 part mỗi part nặng 50mb em tải về cái này nó báo lỗi như trên đó

máy bạn không đạt được cấu hình yêu cầu nhỏ nhất của game, nên không thể chơi nổi bạn à !

là bài nào hả bạn ? nếu nó báo như trên thì tức là cũng như trên !

Các chủ đề có liên quan khác