magnate_virus

Dragon Ball: Revenge of King Piccolo hứa hẹn sẽ mang đến cho các bạn một câu chuyện độc đáo của Dragon Ball với hình ảnh 3D hoành tráng trên Wii.

Trở về với thời (gian) kì đầu của Dragon Ball, người chơi sẽ vào vai Kid Goku, tham gia vào cuộc phiêu lưu thú vị với những người bạn. Cái tên game ( Revenge of King Piccolo ) vừa nói lên cả sự độc đáo lẫn tính hài hước của truyện Dragon Ball trong những phần đầu, thêm nữa là sự kết hợp hài hòa giữa tính hành động và phiêu lưu hấp dẫn. Với âm nhạc và lồng tiếng hoàn toàn bằng tiếng Nhật, Dragon Ball: Revenge of King Piccolo sẽ mang đến cho fan những trải nghiệm hoàn toàn mới về nhân vật và thế giới mà họ từng biết đến và yêu quý.

Hình ảnh của Dragon Ball: Revenge of King Piccolo mang game lên một tầm cao mới với nét vẽ độc đáo của họa sĩ huyền thoại Akira Toriyama được tái hiện hoàn toàn trên nền 3D. Nhờ có hình ảnh chất lượng và tính thẩm mĩ cao này, các fan sẽ có thể hòa mình vào thế giới Dragon Ball huyền bí và kì ảo.

Các Game mode bao gồm Story mode : Chúng ta sẽ theo chân Kid Goku chống lại Red Ribbon Army và tiếp đó là chiến đấu với King Piccolo Bạn có thể chơi lại các màn vừa hoàn thành tùy thích. Mode nữa là VS mode, nơi chúng ta có thể chọn các nhân vật unlock được trong quá trình chơi để đấu đối kháng.

pass download : tech24vn

pass giải nén : tech24.vn

các bạn down tạm 4share nha

link mediafire đang upload chưa có

sorry

Eus

Cái này em từng test trên Wii, game cũng hay lắm, để tải về pc chưởng lại vài nhát xem sao +1 cho pác hậu nhák

lelien123

File pard __q và __ w hỏng rồi bạn ơi up lại đi

2 file đó có sao đâu bạn bình thường mà

<-- Bổ sung bài viết -->

trong phần VS mode có hỗ trợ chơi nhiều người không vậy chủ thớt?

1 mình thui bạn ơi.................

greenagervn

hình như sai box bạn ơi, phải up ở box giả lập chứ, mod đâu vô làm việc

<-- Bổ sung bài viết -->ak` bạn cho mình link giả lập được hok

gia_bang

hình như sai box bạn ơi, phải up ở box giả lập chứ, mod đâu vô làm việc

<-- Bổ sung bài viết -->ak` bạn cho mình link giả lập được hok

link gì hả bạn?.................................

<-- Bổ sung bài viết -->có link mf rùi nè pà kon

Pass : tech24.vn

Các chủ đề có liên quan khác