papj_girl_kool

Dackspore(HOT)

Tham gia vũ trụ của Darkspore, tốc độ nhanh, trực tuyến của khoa học viễn tưởng Hành động-RPG trong đó bạn chiến đấu trên thế giới người ngoài hành tinh để lưu các thiên hà từ các lực lượng đột biến của Darkspore. Chiến đấu trong trận đánh co-op và solo chống lũ của kẻ thù và những ông chủ Darkspore. Thu thập một kho vũ khí sống - anh hùng di truyền có khả năng chiến đấu khác nhau và nâng cấp với hàng chục ngàn các bộ phận cơ thể thu và áo giáp. Hãy anh hùng của bạn thật sự độc đáo và sâu sắc tùy chỉnh trong phiên bản nâng cao của trình soạn thảo Spore Creature chiến thắng giải thưởng. Pit, tùy chỉnh bộ sưu tập của bạn nâng cấp anh hùng trong đấu trường PvP với người chơi khác. Phá hủy phá hoại của Darkspore và giải phóng các thiên hà trong một chiến dịch hành động độc đáo và rất replayable khoa học viễn tưởng.

Hệ điều hành: Windows XP SP3/Vista SP2/Windows 7

Bộ xử lý: P4 3,0 GHz hay Intel ® Core ™ 2 Duo 2GHz hay tương đương hay nhanh hơn

Bộ nhớ: 2 GB RAM

Hard Disk Space: 10 GB không gian ổ đĩa cứng

Video Card: 256 MB Video Card với sự hỗ trợ Shader Model 3.0 có chứa các chipset này hay tốt hơn: NVIDIA GeForce 8800, ATI X1900, Intel ® HD đồ họa

DirectX ® DirectX 9, DirectX 10 hay thẻ video tương KẾT DirectX 11

Âm thanh: card âm thanh tương KẾT DirectX

link

Cr-ack

Cr-ack PC

Cr-ack MC

key

Coman

cái này update thì khỏi cần Cr-ack phải ko

phải có Cr-ack ban ơi. Cr-ack thì trên đó mình có up rùi đó

bác chỉ em cách Cr-ack được ko,quăng Cr-ack vào folder game rồi,bấm Cr-ack rồi,khi vào thì nó rồi seriel key thì em cũng dùng key trong Cr-ack rồi nhưng vẫn không được,vẫn còn phải chơi bản demo đây bác

timon_bumpa

bác chỉ em cách Cr-ack được ko,quăng Cr-ack vào folder game rồi,bấm Cr-ack rồi,khi vào thì nó rồi seriel key thì em cũng dùng key trong Cr-ack rồi nhưng vẫn không được,vẫn còn phải chơi bản demo đây bác

bạn coi thử cái này và làm theo nó nếu hok dc cứ Phần mềm mình để có cách khác

nếu chới dc bạn vào folder data bạn copy 2 file Arenas_RDX9.package và Other.package up mediafire.com cho mình download 1 file đó nha.

bạn coi thử cái này và làm theo nó nếu hok dc cứ Phần mềm mình để có cách khác

nếu chới dc bạn vào folder data bạn copy 2 file Arenas_RDX9.package và Other.package up mediafire.com cho mình download 1 file đó nha.

mình vừa làm y chang uôn rồi nhưng vẫn không được

Các chủ đề có liên quan khác