minhvuong_78

Một game Action-RPG không thể bỏ qua được, vừa tốn rất nhiều thời (gian) gian để chuyển từ xbox sang PC, và cũng tốn 1 ngày để up nó

Tận dụng sức mạnh tối đa của PC cho phép người chơi sẽ tượng thiết lập ở mức 1600x1200 như thế những cảnh chiến đấu và khói lửa sẽ trông hoành tráng hơn nhiều so với phiên bản XBoX.

++Jade Empire: Special Edition (PC) có gì khác với phiên bản console Xbox

Tất nhiên là sẽ có rất nhiều sự thay đổi từ chiêu thức cho đến những vũ khí mới sẽ làm người chơi KẾT thú

+Như sự hiện diên của Monk Zeng (chỉ xuất hiện trên bản limited của Xbox), cho người chơi thêm nhiều lựa chọn.

+Sự bổ sung 2 chiêu thức mới là:sumo-wrestling-inspired với khá năng sát thương đòn tay và swift viper với những đòn tay Combo liên tiếp làm đối phương bị trúng độc(tất nhiên với đòn đánh hiểm ác này thì bạn phải theo trường phái phản diện mới có được)

+Ngoài ra bạn cũng có thể biến hình thành rhino demon với sự chiệu đòn và sức mạnh vô địch

+Ngoài ra Al cũng là vấn đề hết sức được chú trọng trong Jade Empire: Special Edition máy cũng sẽ rất nhanh nhẹn trong chuyện ra đòn và thủ 1 cách hiệu quả

+Và đặc biệt chỉ có trên PC "jade master" vâng đây sẽ là 1 thử thách không nhỏ cho gamer nó đòi hỏi người chơi phải thuộc dạng lão luyện mới có thể hoàn thành được.

Với bối cảnh Trung Quốc và những màn kungfu ngoạn mục, JE chắc chắn không làm các bạn thất vọng

Link down:

Đây là cấu hình:

Minimum System Requirements

Processor: 1.8 GHz

Memory: 512 MB

Hard Drive: 8 GB Free

Video Memory: 128 MB (ATI 9500/GeForce 6200+)

Sound Card: DirectX Compatible

DirectX: 9.0c

Keyboard & Mouse

DVD Rom Drive

Recommended System Requirements

Processor: Pentium 4 @ 3.0 GHz

Memory: 1 GB

Hard Drive: 8 GB Free

Video Memory: 256 MB (ATI X600/GeForce 6800+)

Sound Card: DirectX 9.0c Compatible

DirectX: 9.0c

Keyboard & Mouse

CD/DVD Rom Drive

Ko hỗ trợ Vista

Download gồm 13 part, sau khi down xong các bạn nối các file lại bằng FFSJ

đây là bản RIP, khỏi phải cài đặt hay Cr-ack gì hết, down xong vào config, bỏ chọn phim chuyển cảnh đi, vì bản RIP này vừa xóa hết phim chuyển cảnh rồi, nếu không bỏ chọn này thì không thể nào chơi sang được màn 2

Nhớ Thanks luôn nhe

quang_gio

cái này mới thật, chưa có trên room nào hết

thanks bác !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hoangunited

Pa này lại KẾT link torrent

Chiều bạn luôn

Nhưng nói trước là cũng không khác gì down xong cũng tương tự như down ở đây thôi, tui cũng down từ đó về rồi up lên MF mà

chơi không được bạn ơi,load về hết rồi,giải nén ok luôn,xem hình nhé.

mình bấm vào icon JadeEmprire nó không ra gì hết,và bấm chữ play nó cũng trơ trơ ra đó,ko chạy gì hết,mình vừa thử giải nén nhiều lần nhưng vẫn không có kết quả,mong bác chỉ giúp.

hoai_namvn2000

thì bấm config đi, cái trò này phải đúng cấu hình yêu cầu nó mới chịu chạy

xin chia buồn là máy bạn không đủ cấu hình chơi trò này

ai có thể up lại hộ mình part 3 được không,part này không hiểu sao tốc độ dow chậm lắm nó báo là 90h mới dow xong.Những part khác thì vẫn bình thường

thì bấm config đi, cái trò này phải đúng cấu hình yêu cầu nó mới chịu chạy

xin chia buồn là máy bạn không đủ cấu hình chơi trò này

cấu hình nhà bác thế nào mà nó không play được

Cấu hình máy mình là Dual Core E2140 1.6ghz,Ram 1GB,Dicrect 9x,VGA 128MB,mình chơi Tomb Anniversary , WARRIORS_OROCHI , Onimusha 3 Demon Siege....rất mượt mà, các bạn có ý kiến gì ko?Mình bấm config rùi,nhưng cũng không được.Giúp mình với.

Cấu hình máy mình là Dual Core E2140 1.6ghz,Ram 1GB,Dicrect 9x,VGA 128MB,mình chơi Tomb Anniversary , WARRIORS_OROCHI , Onimusha 3 Demon Siege....rất mượt mà, các bạn có ý kiến gì ko?Mình bấm config rùi,nhưng cũng không được.Giúp mình với.

Video Memory: 128 MB (ATI 9500/GeForce 6200+)

card của bạn loại gì?

Mình sẽ up lại cho bạn, nhưng cũng có thể là MF nhiều lúc nó giật giật vậy. bạn thử lại vào lúc khác rồi cho mình biết kết quả

Các chủ đề có liên quan khác