tungonline24gio

Thế giới trong Fort Crank xoay quanh một tòa nhà nơi bạn sẽ phải biến nó trở thành một pháo đài chống lại lũ Crank khát máu.

Trong Fort Zombie, người chơi sẽ thấy mình bị kẹt trong thị trấn Piety, bang Indiana. Thị trấn nhỏ này bị tấn công và bao vây bơt hàng đàn các thây ma di động crank kéo đến từ thành phố bên cạnh. Người chơi không còn lựa chọn nào khác ngoài chuyện tìm nơi trú ẩn. Bạn sẽ được phép chọn một trong 3 tòa nhà: trường học, nhà tù hay đồn cảnh sát để xây dựng làm một “pháo đài” chống lại lũ Zombie. Mỗi công trình kiến trúc này đều có điểm mạnh yếu riêng.

Để xây dựng căn cứ của mình ngày một vững mạnh, bạn phải không ngừng lùng sục trong thị trấn để tìm các nhu yếu phẩm cần thiết, tìm và huấn luyện cho những người còn sống sót. Bạn phải chọn lựa thực hiện các nhiệm vụ này vào ban ngày còn buổi tối sẽ là lúc bạn phải ra sức bảo vệ pháo đài của mình trước lũ Zombie.

Là một game nhập vai nên khi tiêu diệt Crank bạn cũng sẽ nhận điểm kinh nghiệm và lên cấp, bạn sẽ phải xây dựng nhân vật của mình bằng cách cộng điểm và skill hợp lý nếu như muốn sống sót trước lũ Crank đông đảo và khát máu.

Minimum System Requirements

* Operating system: Windows XP SP2/Vista/7

* CPU: Intel Core2 Duo 6600 or equivalent

* Memory: 2GB of RAM

* Hard disk space: 1GB free hard drive space

* Video: DirectX 9.0c SM2 compliant graphics card with 512M of RAM minimum.

* Sound: DirectX-compatible

* DirectX®:9.0c

* Controller support: Mouse and keyboard

* Single player only

Đã add recovery 10%

riu_hbt

ram với card video khủng wá không chơi nổi

cho cái chữ ký nỏ bớt đi bạn

cho chỉ dẫn cụ thể đi bạn giải nén ra 2 file t-fortzombie.bin zới t-fortzombie.cue rồi không biết làm sao lun chỉ với

nguyenthunhuan

cho chỉ dẫn cụ thể đi bạn giải nén ra 2 file t-fortzombie.bin zới t-fortzombie.cue rồi không biết làm sao lun chỉ với

dùng daemoltool mount vào ổ ảo rùi cài bt

Các chủ đề có liên quan khác