Fallen Lords: Condemnation là một game PC được phát triển bởi Novarama ra mắt vào mùa Giáng sinh năm 2005

Fallen Lords: Condemnation là cuộc chiến giữa 3 phe: angels, demons và dead souls. 3 phe phái là 3 câu chuyện khác nhau nhưng xảy ra cùng lúc trong một cuộc chiến. Việc chọn phe nào sẽ mang lại cho người chơi những góc nhìn, những trải nghiệm khác nhau về cùng cuộc chiến đó. Bởi vậy giá trị chơi lại của game là khá cao.

Trong game bạn có thể một mình tả xung hữu đọt giữa kẻ thù hay có thể chỉ huy cả một đội quân chiến đấu với mình thông qua một giao diện khá trực quan. Không chỉ vậy game còn có hệ thông thú cưỡi, bạn sẽ có thời cơ ngồi trên lưng những con quái thú kỳ dị, dũng mãnh trên chiến trường. Càng dấn sâu vào game bạn sẽ mở khóa được nhiều nhân vật và vũ khí mới, học được nhiều kỹ năng chiến đấu mới.

system requirements:

Windows® 98/ME/2000/XP

Pentium IV 1GHz or Athlon 1.2GHz

256MB RAM 800 MB Hard Drive Space

64Mb DirectX Compatible 3D Graphics Card DirectX Compatible Sound Card DirectX 9.0c or higher

UP bởi thansau

thank tí đi nào

aprina28

^_^ Thank bạn, thank tiếp cái này cho mình để mình post nhiều game tốt hơn nào

tidius2625

Đây là link vừa up lại tất cả người vào coi thử xem sao

cop_con86

T_T link do bac thansau post bị lỗi thì qua bên topic bác í mà hỏi, down link mình an toàn 100 phần trăm

đây bạn

pass:

Hoặc

pass:

^^

Các chủ đề có liên quan khác