Garwig

MJ, nhân vật chính của chúng ta sống tại thành phố Snake City. Mặc dù có một tài sản giàu có nhưng vì cách sống bất cần đời và vô tâm của mình mà MJ chẳng được ai tôn trọng.

Thế rồi bước ngoặt vừa xảy ra khi tổ hợp nghiên cứu khoa học của giáo sư Hoffman Vangele gặp sự cố và tỏa ra một màn sương màu xanh bao phủ Snake City, biến người dân thành lũ Crank khát máu. Không còn cách nào khác, MJ, từ một kẻ vô tâm bất đắc dĩ trở người hùng của thành phố.

Pound of Ground không có điểm gì nổi bật so với các game bắn Crank khác. Game cung cấp một kho vũ khí vừa đủ để bạn chiến đấu với bầy crank đông đúc và những con trùm khó xơi. Ngoài ra bạn vừa có thể dạo quanh thành phố Snake City trên một chiếc xe màu đỏ và vừa tiêu diệt Zombie. Khi chơi game ta có thể thấy yếu tố hài hước đóng vai trò chủ đạo trong các đoạn hội thoại hay gameplay

cấu hình tối thiểu:

Processor: Intel ? Core 2 Duo 2 GHz or compatible

Memory: 2 GB RAM

Graphics: 256MB graphics card (Shader 2.0 compatible)

DirectX ?: DirectX ?: 9.0c

Hard Drive: 1,6 GB free space

Sound: DirectX 9.0c compatible sound card

nguồn links: congtruongit.com

đã add 10% recovery

các bạn down về rồi xóa .ctit đi và giải nén bình thường với pass: congtruongit.com

kuhals

game cực hay thank bác rồng con nhiều lắm ạ ! mấy con crank bị bắn máu văng ra nhìn hơi hãi

Montrell

Cái cover làm hiểu nhầm , không hỗ trợ tay xbox360

SPAMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMM

pjnk_pjg_90

răng chi mô tê gì ở đây bác, ai lại chơi tiếng Huế chứ

Mà bác ở đâu rứa hèo

Thank bác rongcon nhìu hey, bác hoạt động tích cực ghê, chúc bác khỏe mạnh để tiếp tục tung hoành

Các chủ đề có liên quan khác