Vruyk

Game vừa tái hiện lại hình tượng người lớn Hulk trong series truyện tranh của hãng Mavel từng lần đầu tiên ra mắt năm 1962. Nhân vật chính, gã lớn màu xanh, do nhà vật lí học Bruce Banner biến đổi thành sau khi nhiễm một lượng lớn bức xạ Gamma trong quá trình nghiên cứu và chế tạo một loại vũ khí mới. Và từ đó, Banner mang trong người sức mạnh khủng khiếp. Mỗi lần anh tức giận là sức mạnh đó lại trỗi dậy với sức tàn phá điên cuồng.

Sau 5 năm lẩn trốn tại một thị trấn nhỏ ở Brazil, Bruce vô tình bị phát hiện và bị quân đội của Ross và Blonsky truy đuổi ráo riết. Cuối cùng để bảo vệ tính mạng của mình, anh phải trở về hình dạng Hulk để chạy thoát và quay trở lại New York.

Giống phiên bản The Incredible Hulk: Ultimate Destruction ra đời cách đây 3 năm, điều mà người chơi ngạc nhiên nhất đối với sản phẩm này của SEGA này là khả năng phá hủy của Hulk. Dường như tất cả tất cả thứ trong game đều có thể bị bàn tay của chàng lớn đập nát, từ xe cộ, nhà cửa, tất cả tất cả công trình, người máy đến cả con người. Tất cả những thứ mà Hulk có thể cầm được đều trở thành những vũ khí nguy hiểm, bạn có thể sử dụng ôtô ven đường để ném vào đám người máy to lớn, hay bẻ đôi chúng ra để ném nát tất cả thứ xung quanh.

Minimum System Requirements

Processor: Pentium 4 @ 2 GHz or Athlon Equivalent

Memory: 512 MB

Hard Drive: 1.8 GB Free

Video Memory: 128 MB with Pixel/Vertex Shader 2.0 Support

Sound Card: DirectX Compatible

DirectX: 9.0c

Keyboard & Mouse

DVD Rom Drive (8X)

NOTE

1- Nếu gặp lỗi thiếu file dll như Xaudio*.dll or d3d*.dll . Thì các bạn cần cài

2- Nếu báo lỗi thiếu file PhysX.dll --> cài

3- Nếu báo lỗi configuration is wrong or general protection error --> càiVC++ 2005/2008/2010

4 Lỗi xlive.dll là do chưa cài game for window live & phải tạo 1 acc off để save:

(ấn nút HOME rồi làm như video)

5- Bao giờ MF báo invalid or block... thì file mới bị lỗi nhé,còn các trường hợp không down được là do lỗi sv MF thôi, các bạn để lúc khác down lại or xóa cookie đi or fake ip để down nhé.

6- Links vừa được add 10% recovery,nếu gặp lỗi corrupt or wrong pass thì repair file hỏng rồi giải nén lại nhé.

7- các bạn down về xóa đuôi .ctit đi thêm đuôi rar đằng sau rồi giải nén bình thường nhé :

Tốt nhất là sau khi cài đặt xong game thì nhớ cài đặt tất cả directx,VC++,netframe… kèm trong bộ cài game

leonox_1506

đồ họa nó không như ta mơ

PC thì đành thế thôi không thể khác hơn, nếu muốn đẹp hơn thì mua con PS3 hay XBOX về mà vọc

phuong_lopez

game này chơi quả thật khá là củ chúi ,

Dành cho ai KẾT đánh đấm thì chơi,với tùy cảm nhận người chơi thôi mình chơi cảm giác hay

Egan

woa ths Bugatti. Mình KẾT mấy game kiểu này mà anh hùng mavel lắm. Có Iron man cho mình xin lun được hk bạn. Tks bạn nhìu

woa ths Bugatti. Mình KẾT mấy game kiểu này mà anh hùng mavel lắm. Có Iron man cho mình xin lun được hk bạn. Tks bạn nhìu

Ok để mình kiếm, mà game Hulk này bản full hơi bị hiếm đó bạn trên mạng toàn rip thôi

Janneth

Ok để mình kiếm, mà game Hulk này bản full hơi bị hiếm đó bạn trên mạng toàn rip thôi

uhm bởi z mình KẾT game của bạn post hơn. Chất lượng ^^

Các chủ đề có liên quan khác