giahung2542

Thông qua GM Rally, hãng General Motors muốn quảng bá cho những thương hiệu xe của mình hơn là mang đến một sản phẩm phục vụ game thủ

GM hay General Motors là một hãng sản xuất ô tô có trụ sở tại Detroit, Hoa Kỳ. Với GM Rally, hãng ô tô lớn thứ nhì thế giới sau Toyota này muốn giới thiệu đến các game thủ một bộ sưu tập ô tô "cây nhà lá vườn" đa dạng và phong phú, từ những chiếc xe hơi chạy trong thành phố cho đến các con quái vật mạnh mẽ trên đường đua off-road.

Hãy chọn cho mình một chiếc xe ưng ý như Opel, Chevrolet hay Saab, nâng cấp và tinh chỉnh chúng để đạt được hiệu suất cao nhất nhằm đánh bại các đối thủ trên đường đua. Hãy chứng tỏ "tay lái lụa" của bạn trên 25 đường đua của vùng Địa Trung Hải bao gồm Pháp và Tây Ban Nha. Nhưng thật không dễ để "thuần hóa" những "con ngựa hoang" này đâu đó bạn!

Minimum System Requirements

Operating System: Windows 2000 Processor: 1.5 GHz Memory: 512 MB Video card: GeForce 2, 64 MB Sound card: DirectX-compatible Hard disc: 1.5 GB free HDD space CD ROM: PC DVD-ROM

Recommended System Requirements

Operating System: Windows XP/Vista 32-bit phiên bản Processor: Pentium Core 2 Duo/AMD Athlon 3500+ Memory: 1 GB Video card: GeForce 7950/ATI Radeon X1800 256 MB Sound card: DirectX-compatible Hard disc: 1.5 GB free HDD space CD ROM: PC DVD-ROM

pass:

Quigley

Chơi tốt k bạn ?

Mình chưa thử

LINK MEGA-1280 sao chậm thế nhỉ ..

Toàn >70KB/s

<-- Bổ xung bài viết -->UP lại Part3 đi bạn ơi

Part3 bị lỗi rồi

sooiinlee

ý tui nói là không phải link die,vẫn down dc mà nó down về nó ra file rar 0KB chứ không phải file rar 200MB

chua test mà dám post

hoang_khiem93

cái file đó là do links hỏng . không bắt được links file . chỉ down 1 file hỏng về thôi..........

<-- Bổ xung bài viết -->có links mediafire này anh em thử nha:

Các chủ đề có liên quan khác