ngothanhtai89

Máy của em khi ấn vào biểu tượng chrome hay FF thì không thấy hiện tượng gì cả. trong khi vào IE thì vẫn hoạt động bình thường

. Em cài lại chrome và ff cũng không có tác dụng gì. Em mở frocesses lên thì không thấy có. các bạn giúp em tí.

Máy của em khi ấn vào biểu tượng chrome hay FF thì không thấy hiện tượng gì cả. trong khi vào IE thì vẫn hoạt động bình thường

. Em cài lại chrome và ff cũng không có tác dụng gì. Em mở frocesses lên thì không thấy có. các bạn giúp em tí. Ban có cài Anti nào không thế. Kiểm tra lại xem có bị chặn không

kis_12

không hiện tượng là sao? ý bạn nói là không chạy được à? Nếu vậy bạn thử cải lại 2 trình duyệt đó xem sao,hay coi có bị phần mềm nào chặn ko

Gilmer

Bạn quét virus máy trước. Sau đó, tải và cài lại

thang_ha69

. Em cài lại chrome và ff cũng không có tác dụng gì. Em mở frocesses lên thì không thấy có. các bạn giúp em tí. Bản kiểm tra xem có bị Virus không nhé, trước mình cũng gặp trường hợp như thế

pik_pum

Quét virus - Reset máy ! nếu còn không được thì ghost lại hay thay windows !

P/S: Bác Hấp Nặng có cái Hình vãi qúá)))))))))

mankichi84

tải bản mới không dcd thùi bó tay

[url=http://up.ssc.vn/view.php?filename=718gygy.jpg][/url] Bác này mún ra Hawaii nghĩ mát sớm ak

Các chủ đề có liên quan khác