lop_c11

Lord of the Rings: War in the North được giới thiệu tới cộng đồng game thủ, người chơi sẽ chỉ được phép điều khiển bộ ba gồm người lùn Farin, tiên nữ Andriel và người lính cự phách Eradin và với thành viên thứ tư là chú đại bàng lớn Beleram. Beleram vô cùng hữu dụng khi người chơi phải đối mặt với hàng tá quân thù, chú đại bàng này luôn sẵn sàng xông pha trận mạc, lao vào tiêu diệt kẻ thù không sợ hiểm nguy. Beleram còn tỏ ra cực kì dũng mãnh khi phải đối đầu với lũ quái điểu, một trong nhưng quái vật nguy hiểm nhất của phe địch trong game.

Là một trò chơi chặt chém đúng nghĩa. Ba nhân vật chính đều sở hữu cho mình những tuyệt cú cú chiêu cùng một bảng kĩ năng riêng biệt nhằm nâng cấp sức mạnh thông qua điểm kinh nghiệm thu thập được trong quá trình chơi. Tuy nhiên hệ thống chiến đấu lại không quá rườm rà, phức tạp. Hầu hết mỗi nhân vật đều có một vài chiêu đánh thông thường kèm với đó là tuyệt cú cú kĩ có sức sát thương lớn.

Nhìn chung, Lord of the Rings: War in the North vẫn không khác nhiều so với các phiên bản trước, chỉ có một số nhân vật là thay đổi cùng hệ thống chiến đấu mới lạ hơn một chút và đương nhiên là đồ họa cũng “khủng” hơn. Nếu bạn là fan của series Lord of the Rings thì không nên bỏ qua tựa game chặt chém vừa tay này. Dự tính game sẽ được ra mắt vào tháng 11 tới trên cả ba hệ máy PC, PS3 và Xbox360

Yêu cầu hệ thống

Processor:Intel Core2 Duo 2.4 GHz or AMD 64 X2 4400

Memory:2 GB RAM

Graphics: GeForce 8600 or Radeon HD 2600 256MB

DirectX®: 9.0c

Hard Drive: 8GB HD space

Sound:100% DirectX 9 compatible Audio Device

NOTE

1- Nếu gặp lỗi thiếu file dll như Xaudio*.dll or d3d*.dll . Thì các bạn cần cài

2- Nếu báo lỗi thiếu file PhysX.dll --> cài

3- Nếu báo lỗi configuration is wrong or general protection error --> càiVC++ 2005/2008/2010

4 Lỗi xlive.dll là do chưa cài game for window live & phải tạo 1 acc off để save:

(ấn nút HOME rồi làm như video)

5- Bao giờ MF báo invalid or block... thì file mới bị lỗi nhé,còn các trường hợp không down được là do lỗi sv MF thôi, các bạn để lúc khác down lại or xóa cookie đi or fake ip để down nhé.

6- Links vừa được add 10% recovery,nếu gặp lỗi corrupt or wrong pass thì repair file hỏng rồi giải nén lại nhé.

7- các bạn down về xóa đuôi .ctit đi thêm đuôi rar đằng sau rồi giải nén bình thường nhé :

Tốt nhất là sau khi cài đặt xong game thì nhớ cài đặt tất cả directx,VC++,netframe… kèm trong bộ cài game

he he...game này hay đấy

<-- Bổ sung bài viết -->bác chủ thớt ơi..chip intel core-i5..intel HD graphic 3000 có kéo được game này ko

pro_m150

kéo tốt.mà game này chặt chém vui chứ so với game chặt chém của nhật kém rất nhiều.nhớ để medium xem lag ko.ko là thì đẩy max.game này ảo lắm.hình xấu mù nhưng cấu hình nặng

Kearney

Thàng này đang muốn khoe hàng ấy mà..

he he...game này hay đấy

<-- Bổ sung bài viết -->bác chủ thớt ơi..chip intel core-i5..intel HD graphic 3000 có kéo được game này ko

ductri_9a1

card on có gì mà khoe đâu chú e.ng ta hỏi thế xem chơi được không thôi.quan trọng là card.chip.chứ khoe thì khoe hẳn card nvidia cao cấp cho máu

nguyenthaoanh91

quan trọng có ai test chưa kìa,,ở trên chưa thấy người nào test hết kia....đó mới là quan trọng.

leanh9a1vip

quan trọng có ai test chưa kìa,,ở trên chưa thấy người nào test hết kia....đó mới là quan trọng.

Mình test rồi nhé bạn

t.thinh86

vga này khỏe không bác.nếu trung bình thì kéo được.mà trò chơi xấu như ma nhưng cần cấu hình cao phết đấy.

Các chủ đề có liên quan khác