hongha912

Như chúng ta đều biết Google là trang tìm kiếm lớn nhất hiện nay, lợi dụng chuyện đó google vừa chèn link qc khi chúng ta click vào 1 số dịch vụ trên trang google.com khiến ng dùng internet hết sức khó chịu khi lun bị chuyển sang thẻ .

Điều này khiến tui 1 ng thường xuyên sử dụng google mất lòng tin.

congchua_cin

Như chúng ta đều biết Google là trang tìm kiếm lớn nhất hiện nay, lợi dụng chuyện đó google vừa chèn link qc khi chúng ta click vào 1 số dịch vụ trên trang google.com khiến ng dùng internet hết sức khó chịu khi lun bị chuyển sang thẻ .

Điều này khiến tui 1 ng thường xuyên sử dụng google mất lòng tin. Chú có quảng cáo cho cái site xem phim online không đấy?!

coi lại máy bạn coi chừng bị chèn phần mềm quảng cáo chưa nghe ai nói và mình cũng chưa từng bị như bạn

songthan_tp2000

Điều này khiến tui 1 ng thường xuyên sử dụng google mất lòng tin. Tao ức chế với mày rồi đấy

Karlens

google vẫn có đặt quảng cáo, vì thế google ms giàu dc. Xem bí quyết thành cong của Google chưa ? nhưng cái lỗi chủ thớt thì nói thật đ' có, test trong cả 3 quán net, máy trường không bị. Vnz vẫn cho quảng cáo site này:

moly_fashion

mình thấy rõ là lúc hiện link có đầu là ....................... sau đó hiện phimf5.com, chứ mình không phải qc cho cái gì hết. thấy bị thế thì đem lên thui.

bich_tram2401

mình thấy rõ là lúc hiện link có đầu là ....................... sau đó hiện phimf5.com, chứ mình không phải qc cho cái gì hết. thấy bị thế thì đem lên thui. Mình Test rồi. Chẳng thấy cái nào nhảy ra hết. Bạn vào cái nào mà có thì đưa Link lên đây đi

sieunhann11c

Mình chẳng hiểu gì sất GG chỉ có QC là nó đặt cái link lên trên đầu tiên kèm dòng chữ "Tại sao lại là quảng cáo này" cơ mà

Marcelinho

Mình Test rồi. Chẳng thấy cái nào nhảy ra hết. Bạn vào cái nào mà có thì đưa Link lên đây đi Hìnhcoi nhưvào trang kia rồi nó bắt add mặc định khi mở trang web là bay vào của nó nên bạn ấy thấy cả 2 trang web.

Các chủ đề có liên quan khác