trạng là em lên trang vnz lướt web thì thấy nhều ae làm được cái chữ kí kiểu ny khá hay nhưng không biết làm kiểu gì

cái ny có thể đọc được ip của máy người đang xem trang đó nhưng thật sự thì em không biết nó hoạt động và cách làm nó ra sao nữa

tyt_leng

bạn chỉ cần bỏ link vào khung chữ kí là ok!

youandme_blog

cái này là nó hiện IP của mình, đang sử dụng trình duyệt j chứ đâu có phải là xem IP của ng khác đâu

cái này là nó hiện IP của mình, đang sử dụng trình duyệt j chứ đâu có phải là xem IP của ng khác đâu thì cái này chỉ để là đang bị theo dõi chứ nó có theo dõi được gì đâu!

vivian_lil_kery

bạn chỉ cần bỏ link vào khung chữ kí là ok! không có kiểu khác hả pác mềnh muốn làm 1 cái cho riêng mình

tieududu_1612

cái này là nó hiện IP của mình, đang sử dụng trình duyệt j chứ đâu có phải là xem IP của ng khác đâu Hình ảnh chỉ mang tính chất minh hoạ

Goodwyn

ko có kiểu khác hả pác mềnh muốn làm 1 cái cho riêng mình cái này chỉ có 1 kiểu thôi chứ không có kiểu khác!

Kelby

Cái này nó nhát ma những người yếu vía thôi, nó là một dạng đọc thông tin máy, cấu hình máy với trình duyệt sử dụng của máy mình + IP mới nhìn vào tưởng đang bị ai đó theo dõi

Các chủ đề có liên quan khác