iinyou_httn

e không biết tại sao e cài idm xong không vào được,mà nó cứ đòi seri,bình thường e cài đâu có như vậy mà e dùng unistaller gỡ rồi cũng chẳng ăn thua có ai biết đây là lỗi gì không ạ

IDM của bạn bị block, bạn gỡ sạch bằng unistaller, reset lại máy rùi cài lại theo chỉ dẫn của bài viết này nhé . Chú ý không được update, nếu không nó lại bị block đó

ice_heart97

IDM của bạn bị block, bạn gỡ sạch bằng unistaller, reset lại máy rùi cài lại theo chỉ dẫn của bài viết này nhé. Chú ý không được update, nếu không nó lại bị block đó Mình dùng file Patch này để Cr-ack IDM tất cả phiên bản rùi
P/s: xóa cái file IDMan.exe.bak (nếu nó xuất hiện trong C:\Program Files\Internet Download Manager nhé) và tắt soft antivirus đi nha! có thể nó phát hiện virus đó...nhưng theo mình thì nó không có hại đâu

rainy_k7

bác chủ thớt cứ làm theo bác ch_hhh là được, lúc trước mình cũng bị 1 lần như vậy rồi.

Weallere

Cài lại rùi Cr-ack lại đi bạn, chắc tại do bạn k Cr-ack hay update Bài nào cũng thấy pác nhỉ, up level

vydieu_0605

hic các bạn hình như hiểu lầm ý e hết rồi,E chưa cài được IDM luôn chứ đừng nói tới Cr-ack nó,e cài idm xong nó cứ hiện lên thông báo như dậyz

hic các bạn hình như hiểu lầm ý e hết rồi,E chưa cài được IDM luôn chứ đừng nói tới Cr-ack nó,e cài idm xong nó cứ hiện lên thông báo như dậyz Hix....có bạn không hiểu ý của bọn mình thì có...bạn cứ tắt IDM và antivirus (nếu có) ở dưới thanh Taskbar đi rùi patch theo soft mình gửi thì đảm bảo sẽ dùng được IDM bt mà

baby_hettien

Hix....có bạn không hiểu ý của bọn mình thì có...bạn cứ tắt IDM và antivirus (nếu có) ở dưới thanh Taskbar đi rùi patch theo soft mình gửi thì đảm bảo sẽ dùng được IDM bt mà chuẩn không cần chỉnh,vì theo hình trên bạn vừa cài thành công rồi nhưng bị block key,dùng phần mềm Cr-ack nhé, vào thư mục chứa cài đặt IDM ở ổ C rồi past phần mềm Cr-ack vào rồi mở lên>patch là xong. ,đọc kỹ chỉ dẫn trước khi sử dụng nhé.chúc thành công

mydreamhacker

Bạn muốn hết cái thông báo đó thì vào regedit/HKEY_LOCAL_MACHINE/SOFTWARE/Internet Download Manager

xóa hết các thứ đi, còn lại cái default thôi là lại vào được IDM như ban đầu chưa Cr-ack

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Liệu việc áp dụng kỹ thuật ở một mức độ nào đó có thể khắc phục được những khó khăn đó không? Sức khỏe sinh sản 0
C “Tất cả những gì tốt đẹp trong tôi, tôi đều chịu ơn sách. Khi nói đến sách tôi không thể nào không c Văn học thiếu nhi 0
V Sandboxie 4.12 LUÔN LUÔN bắt phải download vcredist_x86/x64.exe - giờ không thể nào cài Offline được Thủ thuật tin học 0
C Bạn nào có thể cho mình biết về world-nets và chương trình follow me được không ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
T Không thể nào phát được WIFI từ laptop bằng My Publicwifi, Connectify xin mọi người giúp đỡ InterNet 1
T Bạn có thể kể ra ba ngày liên tiếp mà không có ngày nào tên là thứ hai, thứ năm, chủ nhật? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
P Tớ có thể tự thực hiện kiểm tra "núi đôi" của tớ được không? Kiểm tra như thế nào? Sức khỏe 1
P Có cơ sở nào cấy tóc ở hà nội không, địa chỉ và số điện thoại cụ thể nơi cấy tóc ở hà nội? Sức khỏe 4
B Tôi không thể xóa nick yahoo? Bác nào biết cách chỉ tôi với? Hỏi đáp Tin học 3
C Làm thế nào để cố thể kết nối internet không dây mọi lúc mọi nơi và những nơi không có ADSL Hỏi đáp Tin học 1

Các chủ đề có liên quan khác