rymeroz

Mình đang dùng gói MIU 40/tháng. Hiện giờ mình vừa hết lưu lượng maxspeed tốc độ còn 256kb/s. Mình muốn xin tất cả người cách hack maxspeed. cách huỷ dv rồi đăng ký lại hình như vừa bị fix rồi. Hiện giờ download mà cứ 32kb/s ức chế.

Một điều lạ trong gói MIU là các ip máy chủ nào khi load cũng là 256kb/s nhưng chỉ riêng IP của vinagame thì luôn maxspeed. Down 300-400kb/s còn các ip khác thì vẫn ỳ ịch ở mức 32kb/s

MrKen_pr09x

bị fix hết rùi, cách i090 cung toi luôn, nghe nói có cách mới mà thấy im ru hết , chán thiệt, đổi sang i090 thì cứ lỗi 619 hoài, nản

ken_88

MIU trả sau mình vẫn vẫn hack như chủ thớt dc mà bac nay lam em sợ hốt hồn. )))))))))0

Kelby

Thanks cho cái chữ kí. ai cam đảm thanks bác ý lào. Bác này đúng là 1 thằng mất dạy đáng yêu
fix rồi còn đâu mừ [IMG

Dagon

yêu cầu những ae hack được xin đừng share nhiều quá! hay không share cũng được! vì giang hồ này hiểm ác mất mác khó khó lường! nếu các bạn chưa hack được thỳ nên tự tìm lấy đi. không nên đi xin để tránh tình trạng mấy thằng mobi nó fix! xin lỗi!

còn mấy anh mobi mà lỡ đi qua rồi đọc mấy dòng này thỳ cho em xin lỗi! vì em là con nhà cùng kiệt đam mê công nghệ nên mới vây đó! có câu: vạn sự khởi đầu nan, gian nan bắt đầu nản, chán nản sinh bần cùng, bần cùng bất đắc dĩ thỳ sinh ra đạo tặc. em bị suy dinh dưỡng mà mấy anh hút máu em là em chết luôn!!

còn đây là kết quả của cách hack của mình (chưa fix):

yêu cầu những ae hack được xin đừng share nhiều quá! hay không share cũng được! vì giang hồ này hiểm ác mất mác khó khó lường! nếu các bạn chưa hack được thỳ nên tự tìm lấy đi. không nên đi xin để tránh tình trạng mấy thằng mobi nó fix! xin lỗi!

còn mấy anh mobi mà lỡ đi qua rồi đọc mấy dòng này thỳ cho em xin lỗi! vì em là con nhà cùng kiệt đam mê công nghệ nên mới vây đó! có câu: vạn sự khởi đầu nan, gian nan bắt đầu nản, chán nản sinh bần cùng, bần cùng bất đắc dĩ thỳ sinh ra đạo tặc. em bị suy dinh dưỡng mà mấy anh hút máu em là em chết luôn!!

còn đây là kết quả của cách hack của mình (chưa fix): cái gì thế này ngang cáp quang ah, của mình

Zak

Nhìn cái speed vừa thấy điêu ra mặt rồi.

7.2 down nhanh nhất là khoảng 900kb thôi(theo lý thuyết là như thế).

dat_cao2000135

từ sau vụ hủy rồi đang ký ký lại 3G . mobile fone cho xài free back-bite khi đang ký gói MIU, vào bất cứ địa chỉ back-bite nào cũng maxspeed .

Các chủ đề có liên quan khác