cungchu_vn

Hãng Meridian 4 lên lịch phát hành game hành động RPG The Chosen: Well of Souls vào ngày đầu tiên của tháng 10. Với chức năng hỗ trợ chơi mạng rộng lớn giống như TotalGaming.net game sẽ được bán lẻ với giá khá thấp 19.99 USD nhằm thu hút lượng lớn các game thủ tham gia.

Lựa chọn nhân vật và đắm mình vào những cuộc phiêu lưu, thực hiện các nhiệm vụ, đối đầu tiêu diệt lũ quỷ dữ cùng nhiều loại quái vật trong game. Tung hoành trên tất cả mặt trận, chen chân đến khắp tất cả nơi trên toàn thế giới, thu phục yêu quái, tăng level, làm chủ các nguồn sức mạnh, phép thuật cổ xưa tự tạo lên một huyện thoại về người anh hùng chính là những gi mà tất các các Chosen hướng tới. Cùng với một cốt truyện hấp dẫn được hé mở dần dần, game hướng người chơi đến lý tưởng sống cao đẹp, con đường hình thành lên một Chosen, một người hùng thực sự.

-Cấu hình:

Pentium 4 2 GHz

512 MB RAM

graphic card 128MB (Geforce 5700 or better)

600 MB HDD

DOWNLOAD:

Cr-ack

huytu.nguyen

Hãng Meridian 4 lên lịch phát hành game hành động RPG The Chosen: Well of Souls vào ngày đầu tiên của tháng 10. Với chức năng hỗ trợ chơi mạng rộng lớn giống như TotalGaming.net game sẽ được bán lẻ với giá khá thấp 19.99 USD nhằm thu hút lượng lớn các game thủ tham gia.

Lựa chọn nhân vật và đắm mình vào những cuộc phiêu lưu, thực hiện các nhiệm vụ, đối đầu tiêu diệt lũ quỷ dữ cùng nhiều loại quái vật trong game. Tung hoành trên tất cả mặt trận, chen chân đến khắp tất cả nơi trên toàn thế giới, thu phục yêu quái, tăng level, làm chủ các nguồn sức mạnh, phép thuật cổ xưa tự tạo lên một huyện thoại về người anh hùng chính là những gi mà tất các các Chosen hướng tới. Cùng với một cốt truyện hấp dẫn được hé mở dần dần, game hướng người chơi đến lý tưởng sống cao đẹp, con đường hình thành lên một Chosen, một người hùng thực sự.

Lần sau nhớ kiếm thêm giới thiệu nha pa, tui post 1 game mà phải kiếm như điên mới dc cái giới thiệu đó, còn pa thì....

soi_tucach

giai nen roi ma không thay file ễ dau ca ban oi

chi thay file nay thoi itw-tcwo.bin lam sao ma choi dc day

Savino

giai nen roi ma không thay file ễ dau ca ban oi

chi thay file nay thoi itw-tcwo.bin lam sao ma choi dc day

Down chương trình này về ! Mout file .bin mà dùng !

thuy_hoa_than7

game này hình đẹp quá,thanks bạn nhiều nhé,máy mình vga 128 onboard mà chơi mượt lắm.bạn cho mình hỏi nhé,sau khi mình thoát ra khỏi tro chơi,nó hiện lên cái bảng như vầy nè,nó bắt mình mua bản full??????mình copy Cr-ack bạn vừa cho rồi,vậy bản này có phải là bản full không vậy?

blue_ruby

ban oi không co file exe thi lam sao ma choi dc ban

Down chương trình này về ! Mout file .bin mà dùng !

be_xjnh_style

Hix hix...

Đang chơi chế độ free thì ngon lành. Tự nhiên bị out ra đòi buy

Copy cái Cr-ack vào thì thế này.............. Nản ~.~

Các chủ đề có liên quan khác