masterwildghost

Mở đầu mấy lời, movie sau chừng đó thời (gian) gian cũng xong hết cả bộ movie nay up lên cho các bạn, chứ để tại topic của mình sợ nhiều người không biết ấy chứ, giờ up lên một thể

Inuyasha The Movie 1: Affections Touching Across Time Part I

Phần 1

Phần 2

Inuyasha The Movie 2: The Castle Beyond The Looking Glass

Inuyasha The Movie 3: Swords of Honorable Ruler
Available: 20/12/2009

Link Mediafire

Thanks for Blitz-Anime, and Encoder: Katana for Raw!!

Inuyasha The Movie 4: Đại Chiến Trên Ẩn Đảo

Bản Chính Thức - Vietsub by Icemage245 - Tết's Project

2 movie đầu là H.S.P làm, 2 movie sau là mình làm, chúc coi vui vẻ!

Darryl

Cần gì phải gom vào một topic chứ nhỉ? Đây chẳng phải là một topic đấy sao?

Thanks Ice nhá

nh0kwa0

Phần 7 của tập 1 bị trùng với 6 bạn ơi , lấy lại link hộ mình với , thanks ^^

Bronsonn

Phần 7 của tập 1 bị trùng với 6 bạn ơi , lấy lại link hộ mình với , thanks ^^ Sửa rồi, mời bạn down load lại.

MitMat_MitMat

Lạ thật, movie-3 mình vừa down đủ 5 phần nhưng khi ghép file (mặc dù kích thước file hơn 800mb) nhưng chỉ chạy dc 23% rùi dừng. Mình vừa thử đi thử lại 3 (cả quá trình down) vẫn gặp tình trạng này. Không biết có bạn nào như mình ko?

heocon_lovelove

Movie 3 die rồi cậu à. down về coi dc 20 min đứng.

Anh có bản Eng hay Japan movie 3 cho tớ xin. vừa tách sub thì live

Mình cũng bị tình trạng movie 3 tương tự như các bạn ở trên vậy. Hic bùn ghia

Mong bạn ice xem lại dùm bọn mình nha. Thanks bạn rất nhìu

xman_bank

inuyasha the movie 3 dow vẫn bình thường trường hợp bạn bị có lẽ là do lỗi dowload do mạng nhà bạn

---------- Bài thêm lúc 16:57 ---------- Bài trước là lúc 16:53 ----------

Lạ thật, movie-3 mình vừa down đủ 5 phần nhưng khi ghép file (mặc dù kích thước file hơn 800mb) nhưng chỉ chạy dc 23% rùi dừng. Mình vừa thử đi thử lại 3 (cả quá trình down) vẫn gặp tình trạng này. Không biết có bạn nào như mình ko? bạn hãy dùng thử phần mềm 7-zip xem nếu vì 7-zip khi ghép file sẽ bỏ qua những lỗi nhỏ và 7-zip còn có phần sủa lỗi cho file nữa bạn sử dụng nó tương tự như windows rar vậy

7-zip:

Brodi

Inuyasha 3 down vẫn bình thường hết, join vẫn bình thường ( dùng 7-zip như bạn hoang96321 vừa chỉ lun ), không báo lỗi file nào hết nhưng khi mình mở ra để xem thì vẫn chỉ xem được đúng 22p đầu thui. Có bạn nào biết cách sửa ko, giúp mình với. huhu, không coi được buồn lắm

ga_con85

Chính xác là Inuyasha 3 có vấn đề rùi. Mình cũng xem được có 22p đầu thui. Trong lúc down hay join vẫn bình thường mà. Bạn ice xem lại giúp dùm tụi mình nha. Thanks bạn

Các chủ đề có liên quan khác