hj_be_yomj_kute

Một vài bạn muốn tải file ở các host nước ngoài nên sử dụng cách thức trong topic này:

Nhưng tình hình là bạn nào dùng Speedy Driver sẽ gặp trường hợp là mấy hôm đầu đăng ký thoải mái, nhưng càng về sau trang này tính số lần đăng ký của một địa chỉ IP, nên không cho chúng ta đăng ký nữa.

đành lòng anh em mình phải tìm cách khác thôi.

Và dân gian là đây.

Đầu tiên các bạn tải thêm phần mềm SecurityKISS để kết nối internet ẩn danh.

tải tại đây

phần mềm này vừa tính phí vừa miễn phí (300MB mỗi ngày nên anh em mình không sợ thiểu để dùng đâu)

Trong quá trình cài đặt các bạn sẽ gặp hai thông báo của máy tính, cứ yên tâm cài đặt:

xong xuôi, cài đặt phần mềm và kết nối tới một máy chủ bất kỳ. Vậy là giờ chúng ta đang ở một nơi nào đó xa xôi

phần còn lại thì các bạn đăng ký acc Speedy Driver như bình thường, đăng nhâp bằng tài khoản mới và ngắt kết nối của SecurityKISS.

Và .... tải.

down 1 ngày có 300 mb thi down gì . bác dùng phần mềm này nha Super Hide IP nhấn vào choose ip country . nhớ là ip của việt nam nha. đăng ký acc tẹt luôn. không giới hạn dung lượng down đâu.

samactrang94

down 1 ngày có 300 mb thi down gì . bác dùng phần mềm này nha Super Hide IP nhấn vào choose ip country . nhớ là ip của việt nam nha. đăng ký acc tẹt luôn. không giới hạn dung lượng down đâu.

không hiểu ý mình rồi

dùng SecurityKISS là để ẩn danh - để đăng ký acc, xong xuôi thì không cần nữa, tải bằng IP bình thường

koolboy_style

Mấy thím dùng cái đó (Speedy) vừa thôi, đừng có mà dùng vô tội vạ, có ngày nó đóng reg nick free là hết hàng xài nhá

Gom nhiều link lại rồi reg nick tải 1 lượt. Hãy nhớ là: THAM THÌ THÂM. Hãy để cho mình và người khác còn dùng nữa.

Các chủ đề có liên quan khác