sok_angle

goodmen_90

ko phải lỗi từ youtobe đâu cũng không phải tại lỗi trình duyệt. mà tại cái idm của các bạn ấy. gỡ ra rồi cài lại bản này của mình là được nè

nhớ copy link rồi paste vào trình duyệt nhé bạn

được thì thank cho phát

Đại đa số điều bị mà.cái này là do Youtube.giờ mà vẽ chuyển IDM về 6.09

6.12 sữa lỗi không hết nữa mờ

bác cài chưa mà nói thế. thế thì chúc máy bác cứ bị lỗi mãi nhé. mey em dùng ngon chả bị sao cả cái j cũng download được hết. he he

quataoxanh0_0

các bạn dùng IE mà down ý, e cũng bị như trên, cả FF và GC đều không tải được clip trên youtube bằng IDM, nhưng dùng IE thì ok

perfume_zon

Có lẽ tại bản IDM 6.12 + Chrome 22 rồi các bạn ạ. FF em vẫn download được bình thường

Update lên IDM mới nhất là hết. Chỉ bị khi dùng Chrome FF không bị. Ngoài ra, có thể chọn chất lượng video can down, sau đó nhấp phải chọn popup để mở ra pop up khác, rồi download bt

Sherburne

Mọi người hay bị nhỉ, mình xài vẫn bình thường mà,chắc chủ yếu là tại IDM thôi, ráng tải bản mới nhất và Cr-ack tốt tốt 1 tí

hoangtuNeo_Neo

ko phải lỗi từ youtobe đâu cũng không phải tại lỗi trình duyệt. mà tại cái idm của các bạn ấy. gỡ ra rồi cài lại bản này của mình là được nè

nhớ copy link rồi paste vào trình duyệt nhé bạn

được thì thank cho phát người thì bảo tải idm bản mới

thế cái này thì sao, thấy có mấy bạn test được rồi kìa ~.~

thaixuan.nguyen

mình bị y chang như vậy, cũng làm đủ cách, nhưng chỉ có download trên youtube là bị lỗi như trên thôi,. còn mình vào các web phim thì download bình thường.phải làm sao để sữa lỗi tren.

Các chủ đề có liên quan khác