goldenchip_1987

tình hình là từ tối hôm qua tới h mình down clip trên youtube bằng IDM cứ hiện lỗi The server replies that you don''t have permissions to download this file. Details : HTTP/1.1 403 Forbidden

mình down = tool nào cũng 0 được hết

ai chỉ mình sửa lại với :-s

cái này đợi cho IDM hiển thị dung lượng của video bạn định down là down được. cái này là nó chưa loád được sever

chichay2010

saxxxxxx sao nhiều người bị tương tự mình thế nhỉ

Uploaded with

tranminhtrungvn

èo

chắc nó thử nghiệm công nghệ rồi vài bữa nữa đưa cho back-bite mp3 với nhaccuatui bán nhạc đó mà

youtube chặn download trực tiếp từ youtube.com

nhưng nếu bạn nhúng video sang 1 trang khác (ví dụ: up lên ketnooi.com/forum) thì IDM lại bắt link và download được

binhuecity

Trước mình cũng bị vậy nhưng giờ thì ok rồi. Cũng không chỉnh gì, chắc là do youtube thôi, bạn thử chờ vài ngày xem sao

thejedi203

ko phải lỗi từ youtobe đâu cũng không phải tại lỗi trình duyệt. mà tại cái idm của các bạn ấy. gỡ ra rồi cài lại bản này của mình là được nè

nhớ copy link rồi paste vào trình duyệt nhé bạn

được thì thank cho phát

dungnew

Bị lỗi trên chrome đó bạn, bạn chuyển sang trình duyệt khác thử xem. mình cũng bị như vậy

net.princevn

Cái này mình cũng chả hiểu, chiều nay mình download clip trên youtube dùng cả Chrome và Firefox đều bị1.1 403, bây giờ ( 10:40pm) lại down được bằng FF, còn Chrome vẫn bị lỗi đó. Ai giúp với

damnha_nt

Chrome thì chịu, chưa khắc phục được.

Chịu khó download trên FireFox thôi bạn à.

cent_yang

ko phải lỗi từ youtobe đâu cũng không phải tại lỗi trình duyệt. mà tại cái idm của các bạn ấy. gỡ ra rồi cài lại bản này của mình là được nè

nhớ copy link rồi paste vào trình duyệt nhé bạn

được thì thank cho phát Đại đa số điều bị mà.cái này là do Youtube.giờ mà vẽ chuyển IDM về 6.09

6.12 sữa lỗi không hết nữa mờ

Các chủ đề có liên quan khác