khoa_lovely

Người ta xem được thì nói là xem được chứ chứ,tại sao lại có những cmt như thế nhỉ,thiếu muối à Sai thì nhận đi còn cố cãi. Bạn chả có cách nào giúp những người bị chặn xem được thì vào comment nhảm nhí "xem bình thường có sao đâu mà phải xoắn " giúp ích được gì cho những người đang rắc rối. Bạn xem được thì tự nhiên tất cả người cũng sẽ xem được à?

hoangtuNeo_Neo

Tối qua ai xem bằng sopcast không? t xem ti vi nên không biết thế nào? Tối M.U đá mà không biết nên xem mạng hay ra quán đây.

uyenchuongsgn

Sai thì nhận đi còn cố cãi. Bạn chả có cách nào giúp những người bị chặn xem được thì vào comment nhảm nhí "xem bình thường có sao đâu mà phải xoắn " giúp ích được gì cho những người đang rắc rối. Bạn xem được thì tự nhiên tất cả người cũng sẽ xem được à? Đứa nào nhảm nhí thì tự biết,nói thế tức là vẫn xem được,có nghĩ là có thể do yếu tố khách quan từ bạn chủ pic chứ k hẳn là do vnpt,đừng tưởng mình hơn ai mà lên mặt,bạn cũng chả giúp được gì đâu

Đứa nào nhảm nhí thì tự biết,nói thế tức là vẫn xem được,có nghĩ là có thể do yếu tố khách quan từ bạn chủ pic chứ k hẳn là do vnpt,đừng tưởng mình hơn ai mà lên mặt,bạn cũng chả giúp được gì đâu Đã sai không chịu nhận lại còn cứ gân cỗ cãi bằng cách nhại lại lời người khác khi bị người ta nói cho. Cái sự đôi co qua lại mất thời (gian) giờ này là do cách phản ứng của bạn với bình luận của người khác gây ra. Nếu có cách nào để giúp xử lý vấn đề thì trình bay đi, đừng có nói những chuyện nằm ngoài trọng tâm của topic nữa.

kis_12

Mình vẫn xem được mà VNPT luôn...chắc do bạn vào link có nhiều người xem, hay đường truyền nhà bạn kém

halong1955

thử cái này xem cách này mình làm củng không xem được anh em nào pro nghiên cứu giúp đang cần gấp

Đã sai không chịu nhận lại còn cứ gân cỗ cãi bằng cách nhại lại lời người khác khi bị người ta nói cho. Cái sự đôi co qua lại mất thời (gian) giờ này là do cách phản ứng của bạn với bình luận của người khác gây ra. Nếu có cách nào để giúp xử lý vấn đề thì trình bay đi, đừng có nói những chuyện nằm ngoài trọng tâm của topic nữa. tui k sai vấn đề gì tui k nên phải nhận,tui nói đúng ý kiến của tôi,còn ai nói k đúng trọng tâm tự biết,còn bạn k có cách cũng đừng trình bầy nhiều làm gì,đừng tưởng mình đúng mà trình bầy

Dave

cách này mình làm củng không xem được anh em nào pro nghiên cứu giúp đang cần gấp hic mình tét ok mà,còn k add yh mình đi huynhthoaianh,tới đá banh mở teamviewer lên mình chỉ cho

nhnoyb

Giờ thì một số nhà mạng chặn rồi.Hiện mình dùng bên fbt thì chặn vĩnh viễn luôn rồi thì phải.buổi ngày không có đá bóng cũng chẳng xem dc.Mấy cách để xem dc ở trên thì cũng vừa fix rồi hay sao ý.vẫn Can not access Sopcast service như bình thường.cái này bên K+ can thiệp thì e rằng khó ăn dc nó.thâm như tàu...