Tuathal

Tình hình là dòm trên dòm dưới, không bt post chổ nảo cho hợp, thui post đây cho nhiều ae bt tới vậy, sai thì Mod chuyển dùm đúng chổ

Hnay mình giới, thiệu ae trang web gọi đt miễn phí, với 1 cái sim rác thì ae đăng ký được 5p gọi miễn phí, với lại chất lượng rất tốt, cước lại rẽ, 2phút = 0,70$ (1500VND), vậy: ai có sim rác thì tận dụng đi

Ai đăng ký xong, gửi số dt đăng ký vào inbox, mình add promo được 10$ = 230Phut gọi ở VN, hết promo 25$ rùi

Còn những bạn tỏ ra mình pro thì tự tìm nhé

Nguồn: :29::29:

("Lưu ý: khi gọi đt cho người khi bằng ứng dụng này, nó vẫn có thể hiện đúng sdt của mình vừa add trc đó nhé, đừng phá ai")

Em nó đây:

Ae click vào trang web trên, sao đó click vào chữ claim offer,rùi tiếp chọn Computer nhé, điền sdt mình vào nó gửi mã đăng nhập vào đt, vậy ok rùi, gọi free nhanh nào

thanhnsbk

Tình hình là dòm trên dòm dưới, không bt post chổ nảo cho hợp, thui post đây cho nhiều ae bt tới vậy, sai thì Mod chuyển dùm đúng chổ

Hnay mình giới, thiệu ae trang web gọi đt miễn phí, với 1 cái sim rác thì ae đăng ký được 5p gọi miễn phí, với lại chất lượng rất tốt, cước lại rẽ, 2phút = 0,70$ (1500VND), vậy: ai có sim rác thì tận dụng đi

Nguồn: :29::29:

("Lưu ý: khi gọi đt cho người khi bằng ứng dụng này, nó vẫn có thể hiện đúng sdt của mình vừa add trc đó nhé, đừng phá ai")

Em nó đây:

Ae click vào trang web trên, sao đó click vào chữ claim offer,rùi tiếp chọn Computer nhé, điền sdt mình vào nó gửi mã đăng nhập vào đt, vậy ok rùi, gọi free nhanh nào Nên xóa chứ không phải chuyển. Treo đầu dê, bán thịt chó

Delrico

Nên xóa chứ không phải chuyển. Treo đầu dê, bán thịt chó là sao cậu, mình add số dt vào, nó tặng mình 5p gọi miễn phí, kiếm sim rác mà add, còn $ trong tk cậu có thể nạp, hay tìm mã CODE PROMO add vào được 25$

truongxuan

Nên xóa chứ không phải chuyển. Treo đầu dê, bán thịt chó Bác nói vậy em khỏi Test. Neeus vậy phải Del không anh em mất công vào

glasspainting16

cái này ref cho bạn bạn dc 10$ lận trong khi người hưởng dc có vài phút thôi không chơi 10$ trên trời rơi xuống à, vào trang chủ đăng ký free cũng được 5p/1sim rác, cậu KẾT thì tự làm coi được 10$ chổ nào, hãy đọc rùi hãy bình luận, chứ đừng tỏ ra mình pro
Ai đăng ký xong, gửi số dt đăng ký vào inbox, mình add promo được 10$, hết promo 25$ rùi

Các chủ đề có liên quan khác