babylovemimy

Không biết có ai bị như mình không, từ khi update chrome lên 22 thì mình không thể nào đọc được Gmail nữa, kick vào cái mail nó cứ đứng tim ra đó mà không vào trong, đặc biệt trường hợp này còn xuất hiện trên cả google drive cũng không thể vào được các thư mục.

Từ phiên bản 22 này thì trên thanh address bar của chrome có xuất hiện cái khiên mỗi khi ta vào những dịch vụ trên của google để bảo vệ an toàn cho người dùng, mình vừa kick vào cái khiên đó và chọn "vẫn tải" nhưng tình trang trên vẫn còn

, không thể vào được các dịch vụ đó, đặc biệt hôm nay vào gmail còn cứ đứng im ở chỗ load mà không thể vào trong.

guiguiangel

mình sài chome Phiên bản 22.0.1229.79 m chỉ thấy có ngôi sao chứ đâu có 3 cái icon còn lại đâu hay chome bạn sài bản us

muabuon2307

Mình sài bản VN mà, cái hình cái khóa là addons lock browser, màu xanh kia là chặn popup, còn cái khiên kia kìa, nó mới xuất hiện ở bản nâng cấp lần này, nó xuất hiện khi vào gmail thôi, nó dùng để chặn các kết nối không đáng tin bạn à..

keO_princess

Mình vào ở 2 máy khác nhau đều bị vậy, thậm chí còn bật chế độ duyệt ẩn danh để dùng mà vẫn bị như thế, chán thật.

tra_cave

Sau một hồi thử dis các addons thì mình vừa tìm ra cái này là nguyên nhân

và vừa dùng được Thank các bạn nhiều nhé.

club_angel89

Mình vẫn vào bt không hư hại gì cả , có khi do lỗi flash chăng Bác ấy hồi âm nguyên nhân rồi này:

Các chủ đề có liên quan khác