trang_su

ko muốn xài nữa hay muốn phá đây mà\

còn mấy phần tử, xài dc xong rao ầm ầm lên nữa, chán xài rồi thì vào rao làm gì các bạn nói hơi quá rồi .Không nhờ bác ấy share thì mình cũng đâu biết cách phá .Giờ chắc vẫn dùng speed 30kb/s .Nhưng mà lần sau nên share inbox chứ đừng công khai thế này .Dù sao thì cũng lỡ rồi . các bạn tranh thủ xài cho tẹt ga đê hy vọng không bị fix

mankichi84

thank bạn đax shere nhé. mình dùng sim đt mobifone được không bạn? được bạn à .Mình cũng tháo sim mobifone từ điện thoại cắm vào usb 3G đó chứ

khanhkiet8x

Cho hỏi, cách thay đổi Access Point Name như thế nào, với dao diện của D-Com Việt Theo vậy ?? Mình tìm mãi không thấy đâu cả mình up ảnh rồi đấy, giao diện Dcom cũng tương tự thôi

Airleas

được bạn à .Mình cũng tháo sim mobifone từ điện thoại cắm vào usb 3G đó chứ Down được mấy bộ phim rồi bạn?

jhk_hj

Chúng ta sử dụng mobifone với dung lượng tối đa của băng thông không phải vì tên APN là m-i090. các bạn ăn no rồi dửng mỡ. các bạn cứ rêu rao ầm lên là các bạn rất có năng khiếu để làm nhân viên tổng đài của mobifone đấy ! Tớ đề nghị ketnooi.com/forum nên xóa bài viết này ngay để tránh tình trạng anh em bị chết đói vì băng thông.

Ai không có ý thức thì cứ chuyện sử dụng gian lận. Ai có ý thức thì đừng có khôn mà sử dụng gian lận. Cá ở ngay trước miệng chúng ta rồi mà chúng ta không ăn.

Tự do dân chủ không có nghĩa là chúng ta muốn làm gì cũng được. Tự do dân chủ nghĩa là mỗi người dân được thể hiện suy nghĩ và hành động của mình. Xã hội thì phải có người tốt và người xấu.

Việt Nam là một nước cùng kiệt nên viettel sửa lỗi. Viettel bóp băng thông là vì nó nghèo. Mobifone là một tập đoàn tự do dân chủ của Mỹ. Chúng ta cần phản kiện viettel để sớm được dùng băng thông miễn phí.

Jose

đã bị fix rồi .... giỏi quá ... đúng là tài lanh ....biết thì im miệng lại không ai nói mình câm .... share ra giờ nó fix rồi 1g02 AM ngày 27/8/2012

MacDubhgall

Có thật là thế không ? Tại sao tớ dùng APN là m-wap mà vẫn hack được thế này ?? Bố tổ mấy đại ca này dốt thế ? vẫn chưa hiểu mobifone tại sao nó lại chặn á ? tại vì vừa rồi có một đợt xì căng đan thảo luận quá nhiều, quá sôi nổi trên các diễn đàn. Theo đó là các nhà báo trổ tài chém gió.

Kelby

Nói không nghe vài bữa nữa nó fixx rồi ngoạc mồm ra mà kêu nghe chưa

vosac_daisu

báo cáo là vừa fix .... tai hại cái mồm đứa nào share .....cái mồm nó sẽ rách toạc ra ... lỡ lói .... bây giờ vào theo cách đó là bị trừ tiền thẳng vào tài khoản ... hic .... mà tốc độ chậm hơn cả 256kb

pitago1105

He he, vừa share lên các diễn đàn thì nó phải fix chứ, không fix thì nó ăn cám à. Mà không fix thì nó lại còn bị chửi là ngu cơ, có người phá được bóp băng thông lại bảo nó là ngu, có thế mà cũng không fix được....
Một khi vừa share lên mạng thì hãy chấp nhận là sẽ bị fix rất nhanh

Down được mấy bộ phim rồi bạn? cả phim lẫn game được 30GB rồi đang sắp full ổ cứng
Chúng ta sử dụng mobifone với dung lượng tối đa của băng thông không phải vì tên APN là m-i090. các bạn ăn no rồi dửng mỡ. các bạn cứ rêu rao ầm lên là các bạn rất có năng khiếu để làm nhân viên tổng đài của mobifone đấy ! Tớ đề nghị ketnooi.com/forum nên xóa bài viết này ngay để tránh tình trạng anh em bị chết đói vì băng thông.

Ai không có ý thức thì cứ chuyện sử dụng gian lận. Ai có ý thức thì đừng có khôn mà sử dụng gian lận. Cá ở ngay trước miệng chúng ta rồi mà chúng ta không ăn.

Tự do dân chủ không có nghĩa là chúng ta muốn làm gì cũng được. Tự do dân chủ nghĩa là mỗi người dân được thể hiện suy nghĩ và hành động của mình. Xã hội thì phải có người tốt và người xấu.

Việt Nam là một nước cùng kiệt nên viettel sửa lỗi. Viettel bóp băng thông là vì nó nghèo. Mobifone là một tập đoàn tự do dân chủ của Mỹ. Chúng ta cần phản kiện viettel để sớm được dùng băng thông miễn phí. nói đúng nè .Cứ yên lặng mà dùng thì mobifone có biết nó cũng không thèm fix ấy chứ .Rêu rao lên rồi lại còn bọn lều báo đăng bài nói mobifone yếu kém tùm lum, nó chả fix thì sao

tigonhoa57

đâu rồi chủ top đâu rồi

ko vào mà lo kết cục này đi chứ hả

tài lanh tài lẹ khoái

nh0c_m1tu0t_94

đâu rồi chủ top đâu rồi

ko vào mà lo kết cục này đi chứ hả

tài lanh tài lẹ khoái kết cục gì đấy? thằng nào kêu fix đang down finl HD đây

cả phim lẫn game được 30GB rồi đang sắp full ổ cứng

nói đúng nè .Cứ yên lặng mà dùng thì mobifone có biết nó cũng không thèm fix ấy chứ .Rêu rao lên rồi lại còn bọn lều báo đăng bài nói mobifone yếu kém tùm lum, nó chả fix thì sao Saxx. Ổ cứng của tớ hơn 1 trăm gb kìa. Tớ mới tải game con đường tơ lụa với dung lượng là 1Gb mất nửa tiếng. Tốc độ là 6,8 Mbps.

Jennis

mẹ. biết rồi thi im đi. vừa biết có mobi nằm vùng mà còn share công khai. bó tay. cái vụ fix mobi lần trước còn chưa chừa à.

Các chủ đề có liên quan khác