nhoc_dung_pro

ôi bạn thật là giỏi chắc bạn học lập trình à hihi sinh viên mà giỏi vậy . mình tìm hoài mà không thể nào phá được cũng là sinh viên mà cùng kiệt lắm . nếu được bạn gửi cho mình xin phần mềm với nhé hihi . yahoo của mình : nguyenngockhanh87 Thank trước nhé

Court

ôi bạn thật là giỏi chắc bạn học lập trình à hihi sinh viên mà giỏi vậy . mình tìm hoài mà không thể nào phá được cũng là sinh viên mà cùng kiệt lắm . nếu được bạn gửi cho mình xin phần mềm với nhé hihi . yahoo của mình : nguyenngockhanh87 Thank trước nhé Nghe cái câu của bác thấy buồn cười quá

nh0c_kute_112

Nghe cái câu của bác thấy buồn cười quá bác phải nói là đọc câu viết buồn cười chứ. nhưng nó không buồn cười đâu bạn à. hihi

Bearach

Đọc thì đỡ hơn, Nhưng bạn thử đứng trước gương và nói câu đó đi. Mình tưởng tượng xíu ấy mà <3

khoa_lovely

mình thấy bt mà . chắc bạn thấy mình lịnh chủ pic hả. mình khen bạn ý thật chứ bộ. phá dc không phải dễ mà.

baohuy72

ôi bạn thật là giỏi chắc bạn học lập trình à hihi sinh viên mà giỏi vậy . mình tìm hoài mà không thể nào phá được cũng là sinh viên mà cùng kiệt lắm . nếu được bạn gửi cho mình xin phần mềm với nhé hihi . yahoo của mình : nguyenngockhanh87 Thank trước nhé Nhắn tin như con gái )

Bác thớt gửi e cái phần mềm đấy nha ^^ [email protected]

chủ thớt share cho anh em xài chung di, mình thì mình đang xài mobi tốc độc tải trên youtube không bao giờ dưới 500kb/s

AbOwen

dùng viettel chán quá, đang tính chuyển sang sung của vina or của mobi mà không biết có hơn không,

lequy_1996

mình cũng đang dùng mimax.

chẳng biết sao mà mấy đợt này không bị bóp băng thông cả.

mỗi tội thỉnh thoảng mạng bị xịt 1 lúc

phu_cuong

MIU của mobi nè dow tẹt ga luôn Nhiu k tháng vậy bác chỉ em với, em đang sài sim MOBI mà tốn tiền quá

Matto_Grosso

chỗ em viettel sóng yêu dù có chưa bị giới hạn BW cũng chỉ download được 200k/s đổ lại em chuyển qua mobi và e thấy hài lòng khi dcom viettel + sim mobi = 1 con số đáng được dùng mobi dài hạn

Các chủ đề có liên quan khác