ice_heart97

Tình hình là máy của em cài windows 7 ultimate , xài cái gì cũng ok, chỉ là không nghe được nhạc hay xem video trên các trình duyệt thôi ( em nghĩ là do flash player). Vấn đề ở đây là mỗi lần em vào nghe nhạc, xem video hay vào các trang web có xài flash là khoảng 1p sau là máy em bị màn hình xanh àk, nó báo là lỗi 0x00000124. Em vừa cài phiên bản flash player mới nhất của adobe rồi mà vẫn vậy, driver thì cũng cài đủ hết , em vừa thử với IE, Firefox, Chrome, không biết nó bị gì nữa, mong các anh em vnz giúp em với.

Thanks mọ người nha

Vệ sinh ram và cài lại mới hệ điều hành, không dùng ghost nhé bạn. Nếu lỗi vẫn còn thì mình nghĩ bạn nên check bad ổ cứng !

hoangoclan20337

Lỗi này dạo trước mình cũng gặp.

bạn thử xem cái nguồn xem có nóng ko,quạt gió có chạy tốt không.

thủ gở bỏ card hình đấy.cài lại card hình khác vẫn tương KẾT với main or gỡ ra cài lại.

dạo trước mình cứ fullscreen trên youtube là dính mà.

Heort

Hơ..màn hình xanh thì cứ Ram và HDD mà check mà sửa thôi k thì cài windows như tất cả lỗi sửa oài k được khác

Leonardo

VỉiURUSS FIFA nó xâm nhập đấy ? Đơ & hại Máy Nên mang ra tiệm biểu cài lại ngay windows & diệt virus ch0

thanchet_144

Tự làm được thì nên tự làm trước khi ra tiệm

Thử từng cái 1

Vệ sinh lại ram

Diệt virus

Cài lại win

onlylove260287

màn hình xanh cùng lắm là do ram, chứ wai j do virus chứ, cài lại windows là biện pháp sau cùng khi không thể khắc phục

suzuki_vn

chắc do ram rồi

máy mình hôm qua mới bị màn hình xanh>vệ sinh ram phát được luôn

sao lại lỗi ram gj hả các bác. topic chẳng bảo là chạy các chương trình bình thường nhưng không xem dc nhạc hay video trên web rồi khi cài flast thì bj lỗi mà. theo mình thì bạn cài lại một bản windows chuẩn xem thế nào. tình trạng này là bản windows của bạn bj lỗi rồi (có thể do bản flast lỗi cài ra).

Các chủ đề có liên quan khác