Jarron

Lời giới Thiệu sơ Lượt Gta-Vc Leon

Gta-vc leon là bản chỉng sửa từ gta vice cty

viêt hóa games 80% mod nhiều siêu xe đẹp thay đổi nhân vật tomy thành leon trong Resident Evil 4 ai cũng biết anh ta rất ngầu thể loại chơi khó hơn nhiện vụ đa năng không cần làm theo thứ tự bạn có thể mua nhà bất cứ nơi đâu miễm là trong túi có tiền là được ..xe chạy hết xăng phải di đỗ xăng .cây xăng có trên bản đồ thành phố đóa mấy ban chú ý nha ..còn bị cảnh sát bắt thỉ ở tù có 100 đô tiền bảo lãnh được thả ra còn không thì vượt ngục bị truy nã 2 sao

em làm bản mod gta-vc leon gần 3 tháng mới xong hôm nay up lên cho tất cả người cùng chơi nè bản này không có âm thanh vì nó nặng tới 1GB em bỏ ra rồi bác nào muốn chơi có am thânh sống động ..có thể copy audio gta cũ ở nhà có sẵn qua Gta-Vc leon cũng được không sao cã

Đã update xông bản cập nhật shop quần áo thay đổi khi làm nhiệm vụ mấy bạn cứ yên tải về làm theo chỉ dẫn đã ghi bên dưới

patch update máy bay

link dow

Cr-ack:

Link Cr-ack download về bỏ vào foder game

hướng dần cài đặt : download về chạy bản setup trước sao đóa dùng phần mềm Jonfine Patch Leon Gta-vc.exe.001 và Patch Leon Gta-vc.exe.002 lại là có Patch Leon Gta-vc.exe chạy patch xong là chơi được: games em làm đều có tên vanhau2099 không copy của ai ... chúc các bạn vui vẻ thấy hay thì thanks dùm em nghen

Patch audio đây download về bỏ hết vào 1 thư mục setup bình thường nha

nhà không dùng chương trìng quét virus ..chịu khó quét virus hay tắt chương trìng diệt virus tạm thời (gian) cài xong mỡ lại

dùng phần mềm Jonfine Patch Leon Gta-vc.exe.001 và Patch Leon Gta-vc.exe.002 lại

vậy nên dùng phần mềm nào vậy bạn

An_kute

Pạn còn mấy cái dis làm j thế pạn.tui càirồi dc 1 file audio.rồi không biết làm j nữa

kis_12

a có cách nào thay được định dạng này không , dùng idm không được.

có hai cách để download file ....PAK kia, cách 1 là dùng firefox>click chuột phải vào dòng download của mediafire chọn dòng download with IDM , cách 2 là vào IDM>options>file types> ngay dưới có 1 cái khung, bác click vào dòng cuối cùng đó, ấn SPACE rồi viết "PAK" vào, click OK và download thôi

kimanh_kimanh84

a có cách nào thay được định dạng này không , dùng idm không được.

dùng idm thì vào Options rồi tới thanh File types thêm cái đuôi PAK vào là dow dc,nhưng dow về không biết cài sao hết

Các chủ đề có liên quan khác