Lyn

Cứ mỗi khi download mediafire nó lại hiện lên dòng Authorize Download và bắt nhập ký tự rất bất tiện. Ai biết cách khắc phục giúp mình với

thutinh_online

mấy hôm trước tui cũng bị như thế, dùng phần mềm UltraSorf thì ok, nhưng đến hôm nay thì k dùng dc nữa, bạn thử dùng UltraSurf thử xem, biết đâu bạn làm thành công đấy, link đây: , k cần làm j phức tạp cả, bạn chỉ cần để nó cố định ở 1 folder rùi cứ click vô nó trước khi định download, sau khi click sẽ hiện ra cái ổ khóa vàng góc dưới bên phải là ultrasurf vừa kích hoạt

Bật/tắt modem để nó đổi ip là lại download được bình thường thôi.Cách này chỉ dùng cho những ai dùng ip động.

Nếu dùng ultrasuft thì chắc tốc độ download rùa bò

Mình chỉ dẫn qua = hình ảnh nhé ........... các bạn thử tham khảo nhé

Với 1 số link MF thế này......tạo 1 list link trên Notepad

Ctrl + H để thêm "kidgay"

OK

Ctrl + A --->> IDM --->> Task --->> Add batch download from clipboard

Please wait......----->> Check All --->> OK (--->>ai KẾT thì Creat queue để down)

Done!

phuongii_le

Mình chỉ dẫn qua = hình ảnh nhé ........... các bạn thử tham khảo nhé

OK

Please wait......----->> Check All --->> OK (--->>ai KẾT thì Creat queue để down)

Done!

sao không được bạn ơi

camhapt

oái cái file mình cũng bị như vậy

cũng đang mò google cáilo6iu này thì ra cái topic này của bạn

nh0xdangyeu

Mình cũng làm theo chỉ dẫn của bạn nhưng nó báo file lỗi (Error). Bực thật nó cứ hiện ra bắt nhập ký tự mới cho down

phong_phieu

Đăng nhập mediafire là không bị lỗi Authorize Download, nếu bị Authorize Download thì refresh thì lại được

Đau tay không ký được, đành chờ sau vậy

giothangbay

Nếu mở nhiều file cùng lúc và MF bắt nhập captcha thì bạn tắt mấy cái đó đi, chỉ để lại 1 tab, nhập captcha cho nó và tiếp tục mở những cái còn lại sẽ không bị nữa

Perry

MF ngày càng ra mấy cái luật lệ, mấy cái tầm phào... làm mình bức xúc

Chả biết sau này nó sẽ như thế nào... Nhớ hồi xưa chỉ cần nhấn link là down vèo vèo, không delete, tốc độ cao,... So sánh với bây giờ thì ...

lilo_mimi2606

Mình vừa tìm ra cách không dính lỗi nữa

các bạn vào đây download phần mềm

Sử dụng nó rất đơn giản chỉ cần copy link folder mediafire rồi paste vào mục Folder extrator của phần mềm sau đó ấn getlink tiếp đó các bạn chọn start để down. Ngay dưới nút start có mũi tên chỉ xuống, các bạn kick chuột vào đó để chọn phần lưu file down và down 1 lúc bao nhiêu file tùy ý.

phongmx_aof

Dâu thấy hình Mình chỉ dẫn qua = hình ảnh nhé ........... các bạn thử tham khảo nhé

OK

Done!

s mf chỉ cho up file lên trong 30 ngày, vây sau 30 ngày file đó bị xóa hả (hehe, tiện hỏi luôn chứ lập topicmowia mệt quá)

Radmund

ai pro giúp với nhập cái captcha của media hoài nhập đúng vẫn không down dc và nó bắt nhập lại

Bricriu

thì đánh nó vào tí là được mà , tại dow liên tục nên nó kiểm tra thôi

Các chủ đề có liên quan khác