fan_tazy

Nên dùng firefox bởi vì nó mới hiện download trên Youtube....Crome không thấy hiện

cái này bạn f5 lại trang đó vài lần thì sẽ được.lỗi này gặp thường xuyên,nhất là mấy trang có quảng cáo

cái này bạn f5 lại trang đó vài lần thì sẽ được.lỗi này gặp thường xuyên,nhất là mấy trang có quảng cáo chuẩn, f5 trang web vài lần là được, thỉnh thoảng mình cũng bị như vậy

nhatthuyh

Bạn cài đặt phiên bản IDM mới nhất,sau đó sử dụng firefox để vào youtube rồi tải video về,lúc click vào chữ download video with IDM thì sẽ có nhiều định dạng và chất lượng video cho bạn lựa chọn

Bạn nên cài flash player,link tải:

Đã có bản 11.3 nhưng không ổn định lắm,bản của mình là 11.2

Bạn copy link rồi dán vào trình duyệt mới truy cập được vì mediafire.com đang chặn link từ ketnooi.com/forum

nhocbin13579

mình vẫn down được bình thường nè,mình dùng chrome 20,idm 6.11,ban nên cài lại trình duyệt và idm mới đi

suoingoc229

Ah!! không cần down gì đâu bạn ớ!!

Bạn vào phần Options>General

tại đây nhìn xuống dưới có 2 chữ edit

bạn vào cái chữ Edit đầu đánh dấu chọn vào FLV

cái thứ 2 thì bạn cũng làm thế

xong rùi restart máy. thế là xong

billy6761

Bạn vào trang rồi paste link youtube vào rồi chọn download nó sẽ ra nhiều lựa chọn của file tải về, từ FLV đến MP4 với nhiều độ phân giải khác nhau.

libra_vht

Cài đặt idm bản mới nhất và nên sài trình FF để down mình vẫn down bình thường bạn nhé

xara_IT

Cài bản mới nhất nhé, nếu bạn xài chrome thì down video ở tab nào thì xem tab đó thui, mở sang tab khác quay lại tab cần down file thì không thấy mục download đâu nha bạn

ngocduyen11597

mình không làm cách nào được cả. Người nào không biết thì đùng có viết lung tung. làm mất thới gian người khác.

Garmann

win 7 cài IDM khó Cr-ack quá Anh em ơi, nó cứ chay trên thư mục đang chứa bô cài IDM, ai biết chỉ mình với, mình không Cr-ack được, mỗi lần tải trên youtube cứ hiên 1.69Mb àh. Thank các bạn.

honey_107646

các bạn ơi, giúp em với, có nhiều video trên you tube, em đang rất rất cần down về để học! mà sao chỉ vài video thì idm bắt được, còn phần lớn khi nhấn vào biểu tượng down bằng idm thì báo dung lượng chỉ là 1.69Mb trong khi đoạn video rất dài! down về không mở lên được!

ví dụ như đoạn clip này đây, idm của em bắt lên chỉ thấy có 1.69 mb!

làm ơn chỉ em cách down với, kiến thức tin học em rất hạn chế!

em Thank mấy bác trước nha, thanks nhiều! Bạn dùng firefox mà down, ok vừa test

Các chủ đề có liên quan khác