các bạn ơi, giúp em với, có nhiều video trên you tube, em đang rất rất cần down về để học! mà sao chỉ vài video thì idm bắt được, còn phần lớn khi nhấn vào biểu tượng down bằng idm thì báo dung lượng chỉ là 1.69Mb trong khi đoạn video rất dài! down về không mở lên được!

ví dụ như đoạn clip này đây, idm của em bắt lên chỉ thấy có 1.69 mb!

làm ơn chỉ em cách down với, kiến thức tin học em rất hạn chế!

em Thank mấy bác trước nha, thanks nhiều!

video bạn muốn down là loại nào.trên youtube thường là FLV và MP4.bạn vào mục option/file type. thêm vào FLV và MP4 xem.tốt nhất bạn nên cài IDM bản mới nhất.!có gì bạn nói rõ hơn để mình xem có thể giúp bạn được không nhé!!

Dacian

các bạn ơi, giúp em với, có nhiều video trên you tube, em đang rất rất cần down về để học! mà sao chỉ vài video thì idm bắt được, còn phần lớn khi nhấn vào biểu tượng down bằng idm thì báo dung lượng chỉ là 1.69Mb trong khi đoạn video rất dài! down về không mở lên được!

ví dụ như đoạn clip này đây, idm của em bắt lên chỉ thấy có 1.69 mb!

làm ơn chỉ em cách down với, kiến thức tin học em rất hạn chế!

em Thank mấy bác trước nha, thanks nhiều!

Thử cái này coi

hay addon cho gg

Video hd

musvn_fanleague

thật sự mình không biết nữa, nhưng mà idm chỉ hiện 1.69mb ! mình chả hiểu tại nữa! Thank mấy bạn nhiều lắm

---------- Bài thêm lúc 17:24 ---------- Bài trước là lúc 17:20 ----------

video bạn muốn down là loại nào.trên youtube thường là FLV và MP4.bạn vào mục option/file type. thêm vào FLV và MP4 xem.tốt nhất bạn nên cài IDM bản mới nhất.!có gì bạn nói rõ hơn để mình xem có thể giúp bạn được không nhé!! hihi, đúng rồi, mình đánh thêm flv vào thì hiện đủ dung lượng rồi! ra là thế, có lẽ tại bản idm mình củ quá mà chưa chịu thay phiên bản mới! Thank bạn nhiều lắm, vậy mà mình lục hoài không ra! hixhix

mrwobjn

Bạn nên Update phiên bản mới nhất của IDM là có thể down được . Chúc thành công

MacIntosh

Cài đặt IDM + Web Browser + Flash mới nhất đi bạn.

Đảm bảo không có lỗi ấy nữa đâu.

Ethelbert

Ko được thì bạn thử gỡ ra, download bản IDM khác về cài đặt thử.

Thường thì cách này đều hiệu quả.

pjm_boys

Khi vào trang đó hãy refesh nó lại,đừong link sẽ chính xác hơn, và nếu không thấy chữ download this video mà là chữa download video from this page thì khi nhấp vào nó sẽ có đến 4 lựa chọn, lưu ý hãy luôn chọn lựa chọn nằm cuối. hãy thử xem sao

Các chủ đề có liên quan khác