metquyen256

bác cho mình hỏi làm thế nào để biết IDM còn ? ngày dùng thử, toàn còn 8 ngày nó mới thông báo mới biết, mình vừa xoá path để dùng trial theo cách này. trên mạng có cách xóa key:

HKEY_CURRENT_USER\Software\Classes\CLSID\{07999AC3-058B-40BF-984F-69EB1E554CA7} để reset trial bác nào thử cách này chưa

bác cho mình hỏi làm thế nào để biết IDM còn ? ngày dùng thử, toàn còn 8 ngày nó mới thông báo mới biết, mình vừa xoá path để dùng trial theo cách này. trên mạng có cách xóa key:

HKEY_CURRENT_USER\Software\Classes\CLSID\{07999AC3-058B-40BF-984F-69EB1E554CA7} để reset trial bác nào thử cách này chưa cái này mình chỉ biết khi cài đặt thì ngày cài đặt nó tính là ngày đầu tiên sau đó dùng cclean xoá reset máy lại thì vẫn là nó vẫn tính là ngày mình cài đặt cứ như thế làm xoay vòng lại thì vẫn không hết ngày dùng thử đâu bác à

hoavokhuyet7777

sao mình không thấy cái registry quá hạn như trên nhỉ.xem hô mình vs[url=http://www.upanh.com/untitled_upanh/v/erg73afk1oq.htm][/url] cho mình hỏi bạn khi cài xong bạn có Cr-ack hay xài patch chưa......??

một khám phá mới Thank bạn nếu có khám phá gì hữu ích tương tự mình sẽ share cho anh em biết....

t_an

mình có tool reset trial IDM cứ sau 30 ngày phải chạy tool 1 lần, bác nào có nhu cầu Phần mềm mình

xuanle84

Có thật là vậy không không tin bạn cứ thử test xem.Cách test như sau cài đặt idm rồi log out máy tinh sau đó chạy cclean quét reg sau đó chỉnh ngày tới lúc hết trial để biết kết quả

COBE_THIENTHACH

Quá pro, dùng Ccleaner để Cr-ack IDM cũng không có gì là pro lắm bác à chẳng qua mày mò ai dè hữu ích nên post lên cho các bạn trải nghiệm đỡ phải vất vả trong chuyện update

mình có tool reset trial IDM cứ sau 30 ngày phải chạy tool 1 lần, bác nào có nhu cầu Phần mềm mình nếu bác có thì có thể lập topic share link cho tất cả người.Đây topic của mình vừa hướng dẫn theo cách của mình.Nếu thật sự có bác hãy lập topic khác

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Cải cách thủ tục hành chính theo cơ chế một cửa ở cấp xã trên địa bàn thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ Khoa học Tự nhiên 0
D Một số biện pháp nâng cao hiệu quả quản lý và sử dụng nguồn nhân lực tại Công ty Cổ phần cảng Vật Cách Quản trị Nhân lực 0
D Những cách kết thúc một bức thư bằng tiếng Anh English 0
M Nghiên cứu một số phương thức chiến tranh thông tin trên mạng và cách phòng chống Luận văn Kinh tế 0
V Xây dựng chương trình quản lý phục vụ quá trình cải cách thủ tục hành chính theo cơ chế “một cửa” tạ Luận văn Kinh tế 0
K Cách sử dụng một số biểu mẫu trong bộ phận buồng tại khách sạn Hanoi Horison Luận văn Kinh tế 0
R Một số bài tập tình huống kinh tế thương mại tham khảo và cách giải quyết cụ thể Luận văn Luật 0
M Một số ý kiến đề nghị qua đợt thực tập và rèn luyện tư cách đạo đức, tác phong nghề nghiệp của người Luận văn Kinh tế 0
K Quản trị nhân lực là các cách thức quản lý người lao động trong một công ty dựa vào các chính sách h Luận văn Kinh tế 0
P Kinh nghiệm cải cách ngân hàng ở một số nước - Bài học cho Việt Nam Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác