juariaii

Chắc hẳn các bạn vừa biết tới CCleaner.Hôm nay tui sẽ chỉ dẫn dùng nó để Cr-ack IDM mà không cần patch hay đăng kí ảo ip thông qua host để tránh những khả năng do nhiễm virut máy tính gây.
+Đầu tiên các bạn khởi động CCleaner nhấn vào phân quét Registry và quét
+Sau đó các bạn sẽ thấy được 1 Registry bị quá hạn

+ các bạn nhấn sửa vấn đề

+Nó sẽ xóa Reg đăng kí của idm

Lưu ý:Chỉ xài được khi IDM chưa thông báo đăng kí còn làm không được nữa thì nhấn dọn rác để quét rác và làm lại đây không phải là cách đăng kí idm toàn diện nó vẫn trong quá trình dùng thử nhưng thời (gian) gian bắt đăng kí sẽ dài hơn thông thường của nó và phụ thuộc vào nếu chúng ta thường xuyên quét reg bằng cclean thì nó sẽ không hiện bảng bắt buộc đăng kí.Chúc vui Thank vừa xem
Một Điều Này Nữa Là Có Thể Update Thoải Mái Sau Đó Làm Lại Các Bước Trên Là Có Thể Tận Hưởng Phiên Bản Mới
Còn đây là link CCleaner

Nhớ copy rồi dán trực tiếp vào thanh địa chỉ

muathuvang2456

cách hay, không phải lằng nhằng như các kiểu khác uhm thank vừa tín dụng

hơi lằng nhằng xíu nhưng vừa tesst ô sờ kê tuy hơi lằng nhằng nhưng cũng hiệu quả đó bác....

Kolton

xoá là lai có 30 ngày trial hả bạn mình nghĩ là vậy , 30 ngày rồi làm 1 lần , cũng không bất tiện lắm

Cách này cũng hay ta , để mình thử xem sao, thế phải thực hiện trước trong thời (gian) gian còn dùng thử à, nếu hết hạn thì phải gỡ ra cài lại từ đầu à

xoá file reg đi là ok nhưng đăng kí thì không được

Nhờ bác chủ thớt nói rõ hơn hơn cho anh em tiếp thu

Achazyahu

xoá file reg đi là ok nhưng đăng kí thì không được

Nhờ bác chủ thớt nói rõ hơn hơn cho anh em tiếp thu Thank bác vừa góp ý mình sẽ thêm rõ hơn này vào để anh em dễ hiểu hơn

xoá là lai có 30 ngày trial hả bạn tạm hiểu là vậy đó bạn nghĩa là bạn rảnh rỗi thì quét reg 1 lần = cclean là bạn có thể tiếp tục kéo dài thời (gian) gian dùng thử đó

Cách này cũng hay ta , để mình thử xem sao, thế phải thực hiện trước trong thời (gian) gian còn dùng thử à, nếu hết hạn thì phải gỡ ra cài lại từ đầu à đúng vậy nó hiện rồi là gỡ cài lại hơi phiền tốt nhất quét reg 1 công nhiều việc..

Mình thì thấy cách thay đổi file host vẫn dễ làm hơn, chắc tại do làm quen nên thấy vậy! À, cái nè rắc rối ở vụ cứ khoảng 30 ngày lại phải chạy CCleaner 1 lần!

DT2_VIP

Mình thì thấy cách thay đổi file host vẫn dễ làm hơn, chắc tại do làm quen nên thấy vậy! À, cái nè rắc rối ở vụ cứ khoảng 30 ngày lại phải chạy CCleaner 1 lần! khiếp . 30 ngày chạy CC 1 lần mà thấy rắc rối @@ mất 1 phút thôi mà . Cách này mới , rất hay. không cần nhưng vẫn thanks về sự khám phá của you

Ponnie_Jinnie

À, hồi giờ dùng IDM không để ý cái này, có ai dùng trial mà update được không ta, do hồi giờ cứ cài IDM là Cr-ack liền nên chưa thử cái này. Nếu mà update được thì còn gì phải chê cách này nhỉ

À, hồi giờ dùng IDM không để ý cái này, có ai dùng trial mà update được không ta, do hồi giờ cứ cài IDM là Cr-ack liền nên chưa thử cái này. Nếu mà update được thì còn gì phải chê cách này nhỉ update thoải mái update xong chạy cclean để xóa file reg là ok nếu xuyên quét reg thì xài thử dài dài luôn

thanks bác,iem mới biết vụ này,khỏi mất công Cr-ack mệt! có gì đâu biết thì post cho anh em đỡ mất công với lại được update nữa khỏi phải chỉnh sữa file host hay patch lại từ đầu cho khỏi phiền phức nếu xuyên quét reg thì xài thử dài dài luôn

Mình thì thấy cách thay đổi file host vẫn dễ làm hơn, chắc tại do làm quen nên thấy vậy! À, cái nè rắc rối ở vụ cứ khoảng 30 ngày lại phải chạy CCleaner 1 lần! Theo bạn thời (gian) gian mình quét reg với xóa và vào my conputer vào ổ đỉa vào window/system để chỉnh sữa file host cái nào tốn thời (gian) gian hơn ,quét reg nó vừa xóa file reg vừa quét reg hệ thống giúp ổn định máy tính tránh gây phiền phức khi sử dụng 1 công nhiều chuyện mà

nt_phong1553

silent cho rồi làm cái này phải làm lại nhiều lần silent thì cũng okies thôi nhưng để nén lại làm silent thì thời (gian) gian đó với quét reg theo bác cái nào tiện hơn....

Zhou

Cách này áp dụng các phần mềm khác được không chủ thớt

vd:cfosspeed, NIS, KIS cái này thì chưa test để khi nào test có kết quả mình sẽ inbox cho bác nhé...

Thử cho thằng ku IDM của mình xem sao thử cho mình biết kết quả nhé có cách thử nhanh chóng nè đầu tiên cài đặt idm ngày hôm nay sau đó quét reg rồi chỉnh tới 7 ngày sau là biết liền.....

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Cải cách thủ tục hành chính theo cơ chế một cửa ở cấp xã trên địa bàn thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ Khoa học Tự nhiên 0
D Một số biện pháp nâng cao hiệu quả quản lý và sử dụng nguồn nhân lực tại Công ty Cổ phần cảng Vật Cách Quản trị Nhân lực 0
D Những cách kết thúc một bức thư bằng tiếng Anh English 0
M Nghiên cứu một số phương thức chiến tranh thông tin trên mạng và cách phòng chống Luận văn Kinh tế 0
V Xây dựng chương trình quản lý phục vụ quá trình cải cách thủ tục hành chính theo cơ chế “một cửa” tạ Luận văn Kinh tế 0
K Cách sử dụng một số biểu mẫu trong bộ phận buồng tại khách sạn Hanoi Horison Luận văn Kinh tế 0
R Một số bài tập tình huống kinh tế thương mại tham khảo và cách giải quyết cụ thể Luận văn Luật 0
M Một số ý kiến đề nghị qua đợt thực tập và rèn luyện tư cách đạo đức, tác phong nghề nghiệp của người Luận văn Kinh tế 0
K Quản trị nhân lực là các cách thức quản lý người lao động trong một công ty dựa vào các chính sách h Luận văn Kinh tế 0
P Kinh nghiệm cải cách ngân hàng ở một số nước - Bài học cho Việt Nam Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác