sailor_moon

Daggerdale buộc người chơi phải cố gắng ngăn chặn kẻ thù chính Rezlus để giải cứu thế giới Dalelands. Để đem lại hòa bình cho Nentir Vale, người chơi phải khám phá bí mật (an ninh) của hầm mỏ Tethyamar cũng như đánh bại các thế lực tà ác bên trong tòa tháp trống rỗng. Được Atari mô tả là có hệ thống chiến đấu nhanh gọn lẹ, Daggerdale sẽ để game thủ chu du một mình hay kết bạn với 3 người khác ở phần chơi multiplayer.Như vừa đề cập ở trên, Daggerdale sẽ đánh dấu sự xuất hiện lần đầu tiên của loạt game Dungeons & Dragons trên thế hệ console hiện tại. Bận rộn trên mặt trận PC với xê-ri Neverwinter Night và Dungeons & Dragons Online: Stormreach, Atari vừa để cho các fan của console chờ đợi quá lâu kể từ Forgotten Realms: Demon Stone ra mắt năm 2004 do Stormfront Studios sản xuất. Loạt game D&D cũng đánh dấu sự hiện diện trên nền tảng cầm tay với phiên bản Dungeons & Dragons Tactics ra mắt năm 2007 dành cho PSP.

Cấu hình game:

Recommended System Requirements

*Processor: Intel Core 2 Duo E7400 2.80GHz / AMD Phenom II X2 555 Black Edition

*Memory Ram: 2 GB

*Hard Disk Space: 4 GB Free

*Video: 512MB @ nVidia GeForce 9800 GT / ATI Radeon HD 3870

*Sound Card: DirectX Compatible

*DirectX: 9

links có 17 part. vừa add 10% recovery. links reup lại ngày 18-6-2012

các bạn download về đổi đuôi .ctit thành .rar và giải nén bình thường

nhutuyet1989

hjx đang down. còn một đống đang queue đợi test nữa

Mediafire bữa nay nhà em down kinh điễn 70kb/s hjx hem pít làm sao down cho kịp hết đống game mới up đêy

P.S em z Pác thuanthanlong chia ra test nhóa. down kiểu này mà test hết đống game mới chắc em

bachduyanh1302

tưởng mấy bác lười

20 charrrrrr

uhm thì cũng lười lắm chứ.giờ dow tối mới test khà khà

hjx đang down. còn một đống đang queue đợi test nữa

Mediafire bữa nay nhà em down kinh điễn 70kb/s hjx hem pít làm sao down cho kịp hết đống game mới up đêy

P.S em z Pác thuanthanlong chia ra test nhóa. down kiểu này mà test hết đống game mới chắc em

có bác cùng làm tester tui thấy phấn khởi hẳn lên.

z bữa sau em test cái nào thì e comment trong post đó 1 cái cho pác biết. bác cũng z nhé

uhm tụi mình có 3 đứa tester mà ai test rồi thì comment cho người kia biết.Giờ lo test cái ày trước đã.

thovphng

có bác cùng làm tester tui thấy phấn khởi hẳn lên.

z bữa sau em test cái nào thì e comment trong post đó 1 cái cho pác biết. bác cũng z nhé

SORRY BÁC BIBI VÌ SPAM TRONG POST CỦA BÁC.

xuanlove_93

lúc cài nó bị lỗi font chút xíu thôi. các bạn cài xong vô game thì English bình thường nhá

Các chủ đề có liên quan khác