haanhtho8x

[Mod]Dynasty Warrior / Romance Of The Three Kingdom

Mod China... Translate by Alex Long

Thông Tin :

Mod dùng cho M&B 1.011....không dùng được cho warband

Cũng như tất cả người vừa biết thì bản MOD China này vừa dead..... nhưng anh Alex Long nhà ta vừa cố gắng cứu nó bằng cách Translate thành Eng và thay đổi thêm vài thứ trong bản này... giúp nó sinh động hơn... cuốn hút người chơi hơn.. ^^!

Có tới 9 nước khác nhau :

Kingdom of Wei

Kingdom of Shu

Kingdom of Wu

Kingdom of Hebei

Kingdom of Nanman

Kingdom of Xiliang

Kingdom of Gongsun

Kingdom of Jingxian

Kingdom of the Japanese Empire

Có hơn 100 nhân vật có diện mạo phải nói "y hệt" tựa game nổi tiếng Dynasty Warriors

Có thể duel với các tướng trong game

Có hệ thống Sea battle, nghĩa là đánh dưới sông, biển,... rất sinh động nhưng vẫn còn vài bug nhỏ ^^!

Có thể cưỡi Panda, Voi,....

Có thể có con trong game

Cung thủ cấp cuối của Wu có thể bắn cung lửa

Camp Menu có thêm vài lệnh hữu ích... (VD : Plans, xài Trap, đổi Banenr,....)

Mọi tướng đều trở nên rất mạnh... tiêu biểu như Lu Bu ( chém 1 phát em lên đĩa ngay TToTT )

Mỗi tướng đều có 1 GOD WEAPON riêng biệt, muốn lấy được GOD WEAPON của người khác bạn phải hạ được tướng ấy trong trận đấu ( bạn hạ chứ không phải lính bạn hạ đâu nhá ). Nếu may mắn, cố gắng đi vòng vòng trong battle để kiếm Chest, mở ra bạn sẽ được GOD WEAPON hay 1 thứ gì đặc biệt của tướng bạn đang chiến đấu. ^^!

Hệ thống Quest đa dạng và nói là rất nhiều

........v..........v.............

Game có vẻ ổn định hơn (bạn nào bị văng game giữa chừg thì chỉnh cấu hình và battle size thấp xuống chút nhé)

Add Cheater Chest bao gồm : 1 số thú cuỡi, spider man armor, Iron Man armor, weapons...... (chest này nằm đâu đó trong Garden đầu tiên, xin vui lòng kiếm vì là chest đồ dành riêng cho cheater nên bạn nào tìm được thì cũng đừng tiết lộ ^^ )

Main quest vừa được trans gần hết.

Video:

Sreen Shots :

Tay mình đang cầm GOD WEAPON của Sun Jian ^^

Bị tên bán nát cả mặt TToTT

Xích Thố này
( chém chết Guan Yu rồi leo lên chơi 1 trận
)

Cưỡi sói này ^^

Nhân vật làm rất tương tự phải không nào ^^

Link:DW/ROTK Fantasy Mod phiên bản 2.40

RomanceOfTheThreeKingdom Mount And Blade Edition phiên bản 2.55

-File nâng cấp dùng cho cả 2 phiên bản fix lỗi hình ảnh và thêm item vũ khí chỉnh lại nhiệm vụ

Hướng dẫn cài file nâng cấp:

download về bạn sẽ được 1 file winrar ROTK-v2.55a.zip Giải nén bạn nhận được 2 file:

1:ROTK_v2.55_Heroes

2:ROTK_v2.55_Smith

Bạn ghép các file bên trong foder vào với nhau rồi cho vào thư mục giải nén file DW/ROTK Fantasy Mod phiên bản 2.40 xong

nếu các bạn không có mount&blade1.011 thì đây

ryl_vampir3

Xin lỗi bạn mod này tuy ra vừa lâu nhưng không có việt hóa mình lại không có đủ khả năng để việt hóa nó vì vậy bạn thông cảm chơi en vậy

toybox_jaychou

cho hỏi mình thấy trong diễn đàn cũng có bản mod TQC tương tự dậy mà có tiếng việt thì phải . Vậy bản này với bản kia bản nào mới hơn nhỉ ?

cho hỏi mình thấy trong diễn đàn cũng có bản mod TQC tương tự dậy mà có tiếng việt thì phải . Vậy bản này với bản kia bản nào mới hơn nhỉ ?

Bạn à bản nảy lả bản cũ nhưng nhiểu chức năng hơn thu hút hơn dành cho muont&blade 1.011 mà đọc kĩ để tài [Mod dùng cho M&B 1.011....không dùng được cho warband] không có việt hóa

Các chủ đề có liên quan khác