hoangkhws

Vui vui kiếm dc cái này post lên cho tất cả người cùng chơi

Xin giới thiệu với tất cả người đây là bản Shogun - Sengoku Jidai sửa lỗi cho bản Shogun trước đó. Mod này nói về thời (gian) kỳ Sengoku ở Nhật Bản - một trong những cuộc nội chiến lớn nhất đất nước.

Vũ khí hoàn toàn mới, tương tự như Katana, Wakizashi, Yari (giáo), Yumi (cung), mũi tên mới, No-Dachi (thanh kiếm dài), Otsuchi (warhammer), Kanabo (chày), Kama / Oni (rìu), vũ khí lửa mới...

Áo giáp mới với những lá cờ thuộc các dòng tộc hay không có (nó tuỳ vào bạn, giá cả vẫn là tương tự nhau)

Mặt đất kết cấu mới, bản đồ đẹp mới của Nhật Bản, biểu tượng mới trên bản đồ

Có nhiều kịch bản mới ( là Ninja Script - nếu có một tình huống, khi một tộc ghét bạn, nhà lãnh đạo của gia tộc đó sẽ gửi ninja theo sau bạn, và khi bạn nghỉ ngơi sẽ có một thời cơ lớn bị thủ tiêu )

70 con ngựa với kết cấu mới.

Mổ bụng tự sát (đúng phong cách Nhật Bản)

36 thành phố, 59 lâu đài và 120 làng, tất cả tất cả thứ với tên gốc Nhật Bản

13 gia tộc samurai với các nhà lãnh đạo samurai có thực và các lãnh chúa với tên thật của Nhật Bản thêm một tộc của người Ainu ở phía bắc, đảo Hokkaido.

Có mũi tên lửa.

Tòa nhà có kết cấu mới

Âm nhạc, âm thanh, giao diện mới

Và nhiều, nhiều hơn nữa..

Tải về:

Down cái này chép vao file Modules

Đây là điều quan trọng nhất, Mod dùng với phiên bản mới nhất của Warband v1.143 còn warband v1.134 và các bản khác thì mình không bít. Vì thế nên mình sẽ đưa ra link cho bản v1.143

Link Warband v1.143:

Đã có Cr-ack warband v1.143 cho tất cả người chơi tẹt ga nhé :

Đã có link mediafire by bigbelly đây

pass:

(+5% rec)

Cần bản gốc đó bạn à),bản gốc mình post trên rồi mà),hic xem thì nhìu mà hông Thank j hết trơnXD

Các chủ đề có liên quan khác