matdang81

Sáng giờ mình rảo quanh hết 4rum mà chẳng ai gặp trường hợp này cả,

Tình hình là máy mình hồi trước xóa wmp nhưng giờ khi mở lại thì không tài nào mở nhiều bài hát cùng một lúc được, mình cũng vừa thử tải nhiều chương trình nghe nhạc khác về rồi nhưng vẫn không được. Chọn nhiều bài hát cùng một lúc nhưng khi mở lên thì chỉ xuất hiện 1 bài hát thôi..............các mem giúp ình với....Thanks.^^

tinh_thu

Chưa gặp trường hợp thế này bao giờ . Có ai vào giúp bạn ấy không kìa

Sáng giờ mình rảo quanh hết 4rum mà chẳng ai gặp trường hợp này cả,

Tình hình là máy mình hồi trước xóa wmp nhưng giờ khi mở lại thì không tài nào mở nhiều bài hát cùng một lúc được, mình cũng vừa thử tải nhiều chương trình nghe nhạc khác về rồi nhưng vẫn không được. Chọn nhiều bài hát cùng một lúc nhưng khi mở lên thì chỉ xuất hiện 1 bài hát thôi..............các mem giúp ình với....Thanks.^^ Theo mình nghĩ do cách bạn làm thôi!

WMP thay vì chọn nhiều bài hát -> chuột phải -> play thì hãy chọn "Add to Windows Media Player list" thế là ok thui !

Theo mình nghĩ do cách bạn làm thôi!

WMP thay vì chọn nhiều bài hát -> chuột phải -> play thì hãy chọn "Add to Windows Media Player list" thế là ok thui ! vầy nè ...

Burgard

Theo mình nghĩ do cách bạn làm thôi!

WMP thay vì chọn nhiều bài hát -> chuột phải -> play thì hãy chọn "Add to Windows Media Player list" thế là ok thui ! mình làm rồi, chuột phải mở ra thì chỉ có nút open thôi, notthing more...^^

familya6vuive

hay bác dùng Km nó sẽ nhảy bài hát trong folder mình chuyển wa sử dụng KM rồi, nhưng cũng bị tình trạng đó, nếu muốn nghe nhiều bài thì cách duy nhất mình có thể làm bây giờ là ném tất cả bài hát vào cái playlist của nó, nhưng rắc rối dài dòng lắm.......Thanks nhen...^^

Các chủ đề có liên quan khác