b0y_b0m

xin chao

xin hoi lam sao thau nhac karaoke dang wmv sang dvd de hat vay ( tat va mo tieng ca si duoc)

window xp khong nho' user name va pass vay . mong cac anh chi giup do gium` Thank that nhieu

viet_nga

Không thể hiểu bạn đang hỏi cái j nữa chao ban

y' minh la nhu vay minh co thau nhac karaoke dang wmv minh muon' thâu ra dia đễ hat' bang đấu dia do ban

mong ban giup gium cam on

Post bài có dấu nhé.

minhnguyenjc

1. Nếu file nhạc bạn mở tắt tiếng được thì khi dùng Nero để tạo đĩa DVD, Nero sẽ chuyển cho bạn, bạn cứ chuyện add file vào khi nào đủ thời (gian) gian của đĩa DVD thì thôi. Bạn có thể tìm hiểu cách tạo DVD bằng Nero.

2. Cách phá password windows dễ nhất là dùng đĩa Hiren boot.

Bạn xem trang này:

bduycong

Thank ban chỉ dần nhưng khong copy được bang nero(file karaoke dạng wmv tát tiếng ca sỉ đươc.)có cach nào khác không

có cần convert không /mong chỉ thêm chút xíu nửa cám ơn

nangtienca004

Nếu vậy bạn chuyển sang MP4, AVI (định dạng mà đầu đĩa bạn đọc được) rồi chép thẳng file vào đầu đĩa hay add file cho Nero tạo đĩa DVD. Bạn thử convert xong một file rồi tách tiếng thử. Nhắc thêm bạn là khi convert chú ý set audio là stereo. Thường file karaoke tiếng nằm một track riêng khác với track nhạc nên khi hát karaoke ta sẽ tắt chanel có tiếng.

Thank rất nhiều mình đả làm được ròi. nhưng có vài bài hát âm thanh không đươc đều nhau thì phải làm sao .xin gíup

lần nua rất cám ơn

Thank rất nhiều mình đả làm được ròi. nhưng có vài bài hát âm thanh không đươc đều nhau thì phải làm sao .xin gíup lần nua rất Thank Ghi được là tốt rồi bạn! Đừng đòi hỏi thêm về phần âm thanh. Bạn thấy ngay cả đĩa hát karaoke chuyên cũng vẫn có sự khác biệt về cường độ âm thanh. Bạn cũng có thể làm được với những ct chuyên dựng âm thanh, rồi bạn phải hiểu về tín hiệu âm thanh, tầng số... mệt lắm. Mà cho dù bạn có nâng lên được âm thanh cho lớn lên thì lại bị độ ồn, độ lệch âm. Thôi... bằng lòng đi anh... mà hát bên em... với những gì tự tạo.

Các chủ đề có liên quan khác