Hiện em cài windows 7 64 BIT lên laptop, và sau đó cài itune bản 64 bit lên, nhưng không thể cài được.

Cứ hiện lỗi "this installation package could not be opened . . . ."

Em vừa update windows lên hết rồi, nhưng mà vẫn không được, dow cả installation 4.5 trên trang chủ microsoft về nhưng lại cũng không chạy được.

Hiz, 1 buổi tối cài lại 5 lần , 5 bản windows khác nhau mà cũng không được.

Xong rồi lại cài 32 bit lên và cài itune 32bit cũng không được.

Mà cái laptop của em thì dùng ghost đa cấu hình thì lúc hiện stating window nó cứ đứng im luôn nên em không dùng ghost đa cấu hình được thế mới khổ.

Ảnh nó đây các bạn ạ.

Em vừa format ổ C trước khi cài rất kỹ rồi, bằng PQmagic, acronis disk trong CD boot rồi ạ.

P/s. Trước đây máy em cài windows 32 bit dùng itune bình thường, dạo này máy nó chậm quá cài lại thì mới bị thế này các bạn ạ.

các bạn xem giúp em với nhé. Thank 4R

thankyou010587

" package đó bị hư " là sao hả bạn. Mình chưa thử cài windows xp lên, nhưng mà mình cài windows 8 lên thì lại cài được itune bạn ạ.

Thật là khó hiểu.

Taima

Mình vừa kiểm tra, không bad ổ cứng, không virut, tải 3 bản itune, để ở ổ C, D, E đều không cài được.

các bạn có ý kiến nào giúp mình không, đang dùng windows 7 quen, giờ sang windows 8 thấy hơi bất tiện.

Thank các bạn .

vietquang_nc

Cài lại windows lần nữa đi bạn, vệ sinh ram / mượn 1 thanh ram khác về thay check thử !

aam_kazegura151

Nhưng khổ nỗi bạn ạ, cài sáng windows 8 thì lại được, em hay dùng iphone, mà không có itune thì ngố người nên mới khổ thế.

Cái này khó thật, chả hiểu làm sao nữa.

Các chủ đề có liên quan khác