kun.nolove_76

luc trc em sài windows 7 giờ muốn đổi qa windows xp dùng trên laptop

mà nghe nói chuyển qa hay gặp lỗi lắm à...

mọi người vào trang này xem bản ghost này cho máy laptop em có được ko!

em có ghost máy tính để bản rồi...ghost cho laptop cũng tương tự như vậy hay sao

cho đĩa hairenboot vào xong vào chương trinh notron ghost chọn bản ghost xong ghost thôi hay sao

....có chỉnh gì trong bios nơi laptop không !

nghe nói chuyển qa windows xp thì đriveeer WiFi vs WC tìm khó à..cho em hỏi bản ghost trên khi ghost được vừa có đriverr wifi vs WC ko!

em còn gà.đặt câu hỏi cũng chưa thấu đáo ! mong anh chị đừng ném gạch

pro nào chỉ giúp em với muốn chuyển qa windows xp để chơi game và nhiều thứ khác. win7 mệt ghê !

Ermanno

ghost cho laptop cũng tương tự như máy bàn mà thôi,chỉ có những máy dùng windows bản quyền đĩa cứng có phân vùng recovery thì hay bị lỗi thôi

heo_con3913

ghost cho laptop cũng tương tự như máy bàn mà thôi,chỉ có những máy dùng windows bản quyền đĩa cứng có phân vùng recovery thì hay bị lỗi thôi cứ thế mà ghost thôi à...em hơi sợ vi nghe nhiều người hay nói chuyển qa windows xp trên lapt bị thiếu drive WF:car sound v.v...

Dave

Để tìm driver cho các thiết bị bạn có thể dùng nhiều phần mềm như driver easy, 3dpchip, các gói driver pack trên mạng !

january.alone

Ừ cũng có lỗi bạn ạ nhất là easy boot ý reset thì không chọn được windows luôn, ai có thuốc chỉ giùm cái

nhung48hb

tốt nhất là bạn nên cài trực tiếp, dùng ghost đa cấu hình không được tốt cho lắm đâu Cũng tùy thôi không thể nói như thế được. Một số dòng laptop chỉ hỗ trợ driver của windows 7. Một số cài vào thì bị màn hình xanh. Các bản ghost hiện nay đa số là các bản ghost đa cấu hình và được tích hợp diver easy pack nên tỉ lệ nhận đầy đủ driver cho các laptop khá cao.

Ailin

phải post cái hình lỗi lên chứ

mà chắc là lỗi mbr rồi còn j ....

ko lạ lắm

dùng tool bootice trong hiren's để fix nhé ...

cách sài cho xp thì search google nhé ^^

vì windows 7 và xp sài loại mbr không nhau ...

mình bị mấy lần

Nếu chọn bản ghost trên mạng để cài thì bạn nên chọn cái nào uy tín. Còn tốt nhất là tự tạo bản ghost cho máy mình, cũng nhanh thôi mà.

Các chủ đề có liên quan khác