hienminh_vn

tui đang xem 1 đề tài thấy trong bài viết ghi hãy đăng ký thành viên mới được mở phần này, khi tui nhấn vào để đăng ký thì không tìm lại được bài mà mình đang xem, ai biết chỉ giúp tìm nhanh bài đang xem, thanks

amylee_m88

Đăng ký xong thì bác có thể nhấn quay lại trang trước >> tới trang cần xem >> nhấn F5 1 cái là xong

Còn không thì nên copy lại link >> đăng ký xong >> paste link đó lại >> rùi vào xem ^^!

Ko thì nhấn Ctrl+H >> mở History lên >> xem lại bài đó

vic_ko0l

Một số trang web yêu cầu đăng kí thành viên mới được xem. Tuy nhiên có 2 trường hợp, có những trang bạn đăng kí rồi nó sẽ tự đưa bạn về với trang đang xem và có những web khi đăng kí xong sẽ đưa bạn về với trang chủ. trường hợp này bạn dùng nút back trên trình duyệt, nhấp cuột phải vào nút back, chọn trang bạn muốn truy cập trước khi đăng kí, sau đó trình duyệt sẽ đưa bạn trở về với trang bạn mong muốn, sau đó bạn refresh trang lại là ok !

buomtrang6988

Nó đòi đăng kí, đăng kí xong nó đưa bạn lại trang chủ..Vì thế kinh nghiệm là trước khi đăng kí bạn copy địa chỉ ra tab khác..Đăng kí xong bạn qua tab đó lọad lại là ok

dragonred56

Tốt nhất vào đâu có đk thì cứ đk vừa rồi làm gì thì làm đỡ mất công lúc sau vẫn phải lọ mọ đk lại

Các chủ đề có liên quan khác