vunghi_le

Lúc trước nhà e vẫn sài IDM bình thường không bị gì nhưng rồi sao gần đây nó lại bị cái lỗi

The sever replies that you don't have permissions to download this file

Details:

HTTP/1.1 403 Forbidden

Khi tải trên youtube thì luôn bị lỗi này e muốn tải file MP4 nhưng nó chỉ cho tải flv E vừa thử = cách là xóa IDM đi rồi tải lại bản IDM khác mới hơn vừa Cr-ack nhưng vẫn bị như thế. A của e bảo là phải vào phần nào của IDM chỉnh lại cổng tải j đó thì nó mới cho tải lại nhưng lại quên mất nó nằm ở chỗ nào. A nào rành về mấy cái này giúp e với ...

Hình như có vấn đề của youtube hay sao đó vì máy của em cũng bị như vậy nhưng dowload của các trang khác thì vẫn bình thường

bi_86

Dùng add-on thử xem. TD: ở GC thì dùng Easy Youtube Video Downloader, còn FF thì dùng Easy YouTube Video Downloader

cachua_k0hat

Mình không sử dụng proxy tối hum kia còn tải file mp4 rồi hd mp4 bình thường nhưng sáng ra zô cái nó bị vậy luôn không làm j được cả @@, hix mình vừa thử cách của các bạn vào chỉnh options vẫn không đk, IDM nhà mình lúc trước là IDM 5.11 rồi khi bị lỗi mình tải lên bản 6.12 nhưng vẫn vậy ở mấy web khác thì tải không sao nhưng mình muốn tải ở IDM để tải được các đuôi mp4 để đưa vào cái máy ipod...còn mordem thì mình tắt đi bật lại vẫn vậy không có cách giải quyết cụ thể vấn đề này sao @@.

cuongtribal

cái này tắt hết proxy đi là được, mấy cái dns cũng có thể, bạn tắt proxy trong idm với proxy của chrome hay IE là được, có mấy cái hay bị antivirus coi là độc hại nên nó cấm, bạn thử tắt chế độ bảo vệ của AV đi là được

Các chủ đề có liên quan khác