meoxu90

hiện tại máy mình bị ép đặt cái trang này làm trang chủ, ai giúp mình gỡ bỏ vv với

mặc dù mình vào regedit đổi rồi nhưng khi reset lại máy thì vẫn thế ai biết cách gỡ bỏ hoàn toàn k

----------------

Góp ý: bạn nên save hình dưới định dạng jpg và up lên upanh.com để hình ảnh dễ hiển thị nhé bạn.

ltk_11b3

có mình đăng nhập máy = admin mà,kể cả mình gỡ bỏ FF = Your uninstal mà khi cài lại vẫn bị

Selyv

trang đó xuất hiện từ khi nào vậy bạn, ví dụ sau khi cài 1 phần mềm nào đó ko. Bạn có thử các trình duyệt khác ko>?

Sydney

- Mở Registry Editor

- HKEY_CURENT_USER\Software\Polices\Microsoft\Window s Explorer. R-Click vào Windows Explorer chọn

New -> Key và đặt tên Control Panel. R-Click vào ô Name -> New DWORD (32-bit) Value

và đặt tên cho nó là Homepage. D-Click vào Homepage và đặt giá trị là 1 rồi OK.

Anoki

trang gì thế không xem được hình, mà chắc do anh cài phần mềm nào đó nên bị ép cài trang của nó là trang chủ phải không?

ngocngan_world

mình không rõ mình cài cái gì để bị thế này.mình dùng Your Uninstall gỡ bỏ trình duyệt rồi với các toolbar mà mình thấy đi nhưng khi cài lại vẫn bị.mình dùng trình duyệt FF với IE thì cả 2 đều bị.mình tìm GG cách gỡ ng ta bảo vào Regedit sửa rồi nhưng khi khởi động lại máy vẫn bị

macketoi_xd901

mình không rõ mình cài cái gì để bị thế này.mình dùng Your Uninstall gỡ bỏ trình duyệt rồi với các toolbar mà mình thấy đi nhưng khi cài lại vẫn bị.mình dùng trình duyệt FF với IE thì cả 2 đều bị.mình tìm GG cách gỡ ng ta bảo vào Regedit sửa rồi nhưng khi khởi động lại máy vẫn bị Hẹn bạn tối nay 9h, Phần mềm trang cá nhân của mình nhé, mình check thử giúp bạn !

Tim

Hình nói bạn không có quyền Admin nên không thể đổi Home Page được.

1. Bạn không thực sự có quyền Admin

2. Khi bạn cái mấy cái đó vào nó chiếm quyền Admin và không cho bạn thây đổi như Hao123 đó.

Jeriel

anh cho em biết tên trang là gì được không ?

hoai_namvn2000

thử cách này xem

Vào regedit nhấn vào HKEY_CURENT_USER/Software/Microsoft/Internet Explower/Main/ Nhìn sang bên phải thấy dòng nào có chữ appmobile9.com thì click vào nó và thay bằng trang chủ mình thích

Aurelius

mình làm rồi reset máy thì nó lại y như cũ vote cài lại windows

nhiễm virus rồi!

Các chủ đề có liên quan khác