Jordain

Cho em hỏi 1 trang web mà mình vừa lưu thành file html trên trình duyệt google chorme chưa' uses name và pass của mình thì có lấy được pass không ạ.Em đang dịnh làm thử lấy pass của chính mìhf xem sao

Wichamm

Quản lý mật (an ninh) khẩu trang web của bạn

Google Chrome có thể lưu tên người dùng và mật (an ninh) khẩu của bạn cho các trang web khác nhau. Sau đó, trình duyệt có thể tự động hoàn tất các trường đăng nhập cho bạn khi bạn truy cập các trang web này vào lần kế tiếp.

Các mật (an ninh) khẩu này được lưu trữ trong cùng một hệ thống chứa các mật (an ninh) khẩu vừa lưu của bạn từ các trình duyệt khác. Trên máy Mac, Google Chrome sử dụng Keychain Access để lưu trữ thông tin đăng nhập của bạn.

Tất cả các mật (an ninh) khẩu này -- bao gồm cả mật (an ninh) khẩu bạn vừa lưu từ các trình duyệt khác -- có thể được đồng bộ hóa với tài khoản Google của bạn để chúng sẵn có trên các máy tính khác mà bạn sử dụng.

Như vậy mật (an ninh) khẩu không nằm trong trang Web. Nó được gọi từ file lưu trữ của Chrome trên máy của người dùng hay trên server.

Shey

cài đặt-mật khẩu và biểu mẫu-quản lý mật (an ninh) khẩu lưu.<== phải cái bạn đang muốn nói đây ko?

dreamless_1208

y' minh la minh an :Ctrl+s de luu 1 trang web tren trinh duyệt google chorme ý nó chứa uses name và mật (an ninh) khẩu .Vậy từ trang web offline đó mình có thể lấy được pass ko

Sorry mình không rành về phần này lắm,có gì sai tất cả người bỏ qua cho

huyenpro_blog

mấy cái đó nó có trên trang web đâu mà bạn đòi lấy,bạn lưu trang web thì chỉ là đown load nọi dung trang web hiên hành thôi mà

Garron

mấy cái đó nó có trên trang web đâu mà bạn đòi lấy,bạn lưu trang web thì chỉ là đown load nọi dung trang web hiên hành thôi mà Chuẩn, không cần chỉnh

y' minh la minh an :Ctrl+s de luu 1 trang web tren trinh duyệt google chorme ý nó chứa uses name và mật (an ninh) khẩu .Vậy từ trang web offline đó mình có thể lấy được pass ko

Sorry mình không rành về phần này lắm,có gì sai tất cả người bỏ qua cho user và pass mã hóa dạng MD5, nhìn thấy cũng chưa chắc vừa đọc được

Cái này khó khả thi lắm bạn à, người bình thường ai cũng là được như bạn nói thế thì còn gì là gọi là bảo mật (an ninh) nữa.

Các chủ đề có liên quan khác