xman_bank

nó báo là " Windows Photo Viewer can't open this picture because the file appears to be damaged,corruted,or is large"

Mong các anh chị giúp em !!!

Arrio

có khi kích cỡ ảnh đó lớn hơn mức cho phép của phần mềm thì sao

ra_n_bi

nó báo là " Windows Photo Viewer can't open this picture because the file appears to be damaged,corruted,or is large"

Mong các anh chị giúp em !!! Bức ảnh quá bự

kuron56

Dùng các chương trình mở ảnh khác như acdsee, picasa ..., copy sang 1 vị trí khác mở thử, nếu vẫn không được thì nhiều khả năng là file vừa hư !

bác xem lại xem ảnh đó kích thước bao nhiêu, mở những ảnh nhỏ thì có báo thế không....nếu được cho anh em ngắm dung nhan của em nó với...hj

Jordain

bác xem lại xem ảnh đó kích thước bao nhiêu, mở những ảnh nhỏ thì có báo thế không....nếu được cho anh em ngắm dung nhan của em nó với...hj ảnh là 1,8Mb các anh à ? thế có lớn không ?anh

hoaithuan

Dùng các chương trình mở ảnh khác như acdsee, picasa ..., copy sang 1 vị trí khác mở thử, nếu vẫn không được thì nhiều khả năng là file vừa hư ! em dùng mấy phần mềm rồi mà nó cũng chẳng sửa dc mà lúc em lấy từ máy ảnh ra thì vẫn xem dc nhưng từ lúc em xoay lại ảnh laqf nó bị lỗi ạ !1

danhchatingvy

ảnh là 1,8Mb các anh à ? thế có lớn không ?anh 1,8M thì bình thường.bạn mở bằng Windown Photo viewer ah

kh0x47

em dùng mấy phần mềm rồi mà nó cũng chẳng sửa dc mà lúc em lấy từ máy ảnh ra thì vẫn xem dc nhưng từ lúc em xoay lại ảnh laqf nó bị lỗi ạ !1 Bạn lấy file gốc chuyển bằng photozoom sang 1 kích thước nhỏ hơn, sau đó xem có mở được ảnh ko. Nếu được thì thử xoay ảnh xem có vẫn mở được không nhé !

jpow_vn

1,8M thì bình thường.bạn mở bằng Windown Photo viewer ah làm ơn đọc kỹ rồi hả cmt, kẻo người ta lại cười vào mặt "tui"

@thớt: dùng pts mở ảnh thử xem, nếu không được nữa thì "quăng" cái ảnh lên đây (nếu ngại vì ảnh riêng tư thì bỏ )

tocngan1986

1,8M thì bình thường.bạn mở bằng Windown Photo viewer ah vâng em mở bằng cái mở ảnh của WIndow đấy anh ? mà nó báo lỗi như thế !!!!

anh có mail không em gửi cho anh thử 1 tấm anh xem giúp em ?

asian_cardin

làm ơn đọc kỹ rồi hả cmt, kẻo người ta lại cười vào mặt "tui"

@thớt: dùng pts mở ảnh thử xem, nếu không được nữa thì "quăng" cái ảnh lên đây (nếu ngại vì ảnh riêng tư thì bỏ ) vâng em có ngại gì đâu nhưng em có biết quăng nó lên như thế nào đâu !!!! quá gà luôn để em thử xem

empty_empty

làm ơn đọc kỹ rồi hả cmt, kẻo người ta lại cười vào mặt "tui"

@thớt: dùng pts mở ảnh thử xem, nếu không được nữa thì "quăng" cái ảnh lên đây (nếu ngại vì ảnh riêng tư thì bỏ ) anh ơi cho em địa chỉ mail của anh chứ em chẳng biết up lên đây như thế nào !!! (

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Anh/chị nhận được kế hoạch xuất khẩu 4000 tấn cà phê sang thị trường Mỹ. Cà phê đã có sẵn kế hoạch c Luận văn Kinh tế 0
H Nhờ mấy anh chị có chuyên môn Kinh tế quốc tế chỉ giáo. Kinh tế quốc tế 1
H Chào các anh, chị bộ phận đăng ký hành nghề của Kế toán Hà Nội. Em có một câu hỏi như sau: Hiện tại Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
K “Nơi lạnh lẽo nhất không phải là Bắc Cực mà là nơi không có tình thương. Anh (chị) hãy bàn luận ý ki Văn học 0
F Anh (chị) có suy nghĩ gì về câu nói: “Việc làm xua đuổi xa ta ba mối hoạ lớn: buồn nản, thói hư và c Văn học 0
H Những người là bố, mẹ , vợ, chồng, anh, chị, em , con của người lãnh đạo đơn vị có được cùng làm k Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C Anh (Chị) hãy kể lại câu chuyện về con vật nuôi có nghĩa, có tình Văn học thiếu nhi 1
K Anh chị hãy trình bày suy nghĩ của mình về câu nói của Democrite: “Ai không có một người bạn chân ch Văn học 0
V Anh chị em có serial của Auto Capture PC xin chia sẻ ! An toàn - Tối ưu hệ thống 0
K Các anh ( chị ) có thể giải giúp em 2 bài tập kinh tế lượng này không ạ !!! Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác