Ryland

Hiện tại tớ đang download = link torrent nhưng nó lại hiện 1 dòng màu đỏ như thế này

Bác nào chỷ giúp tớ sẽ thanks nhiều

Richardo

tớ cũng hay downlooad bằng torrent, theo như hình của bạn thì link die rồi. Khi down bằng torrent bạn phải chú ý seed/leech của link, seed/leech cao thì tốc độ dow nhanh và ngược lại.

Tiếp theo, bạn để ý muc health của link ấy, cái link bên dưới của bạn có 2 vạch thì vẫn dow dc, nhưng link bên trên không có vạch nào thì chứng tỏ link không dùng dc nữa

Không phải link die mà torrent đó hiện không có người share (không có seeders hay leechers). Mình vừa từng gặp vấn đề đó. Có khi nó lại download được vào một lúc nào đó.

yoyo_oscan

cái đấy là hiện track vừa down về và dùng dk mà (vd như bác down 1 goi mp3 thì có 1 số file chạy dk luôn ) ở đây bác dk 0% thì nó đỏ là đúng rồi mà bác để ý xem có ai seed không ko cắm ở đấy đến già cũng không xong

thanhnguyenkun

lên hay the kiếm link khác đi bạn, torrent trên đây nhiều seed lắm

Canary_7

Sáng nay mình kéo xong một phần mềm hiếm từ torrent (chỉ 30MB thôi), vừa hơn 10 ngày qua chẳng có "ma" nào lên cho mình kéo (0 leecher, 0 seeder). Đùng một cái sáng nay có một em leeching vậy là OK.

Các chủ đề có liên quan khác