Các Ae topic này vừa nhằm rùi. Đây chủ yếu là cuộc tấn công lấy cấp email để gửi spam à. Mấy hom nay emal dùng drobox mình bị spam quá trùi. Không biết có bị hack từ ngày hom đó k nữa

Janneth

Theo mình biết thì sau cuộc tấn công đó, Dropbox vừa yêu cầu các KH change pass word khi đăng nhập vào. Động thái này nhằm làm giảm nguy cơ mất mát data của KH.

cute_bear_115

Theo mình biết thì sau cuộc tấn công đó, Dropbox vừa yêu cầu các KH change pass word khi đăng nhập vào. Động thái này nhằm làm giảm nguy cơ mất mát data của KH. Ae mình nên chuẩn bị tâm lý tìm các dịch vụ khác dùng đi là vừa

blog_tinhyeu

theo m dùng usb cho sướng Làm chuyện online cũng tiện khi mà không đem thiết bị lưu trữ đi kèm,. Hiện tại có nhiều dịch vụ lưu trữ sẻ chia file lắm

như V-Backup của VDC ,MF, Skydrive(Ms), iCloud(Apple), Google Drive, Sugarsync.

nói chung là nhiều

rymeroz

Làm chuyện online cũng tiện khi mà không đem thiết bị lưu trữ đi kèm,. Hiện tại có nhiều dịch vụ lưu trữ sẻ chia file lắm

như V-Backup của VDC ,MF, Skydrive(Ms), iCloud(Apple), Google Drive, Sugarsync.

nói chung là nhiều Mình KẾT lưu trữ như Cloud ý. theo mình được biết thì có Exa back up, dropbox, Sky Drive, box. Hiện nay các dịch vụ này vừa có support online các bạn nên yên tâm dùng nhé. Mình hiện nay dùng Exa free 2G.

Mình KẾT lưu trữ như Cloud ý. theo mình được biết thì có Exa back up, dropbox, Sky Drive, box. Hiện nay các dịch vụ này vừa có support online các bạn nên yên tâm dùng nhé. Mình hiện nay dùng Exa free 2G. Exa backup chỉ là dịch vụ sao lưu thui, không có share link như dropbox đâu các Ae

Hôm qua mình đăng nhập vào lại drop box thì thấy yêu cầu chứng thực sửa pass mới gì đó. Có khi nào account mình bị hack không?

jay_wu

Dropbox nhiều người dùng nên lỗ hỏng sẽ nhiều, Ae mình up load những gì không quan trọng lên đó thui. Còn nếu upload mấy cái quan trọng thì tốt nhất bạn nên dùng Exa back up chẳng hạn

Dropbox nhiều người dùng nên lỗ hỏng sẽ nhiều, Ae mình up load những gì không quan trọng lên đó thui. Còn nếu upload mấy cái quan trọng thì tốt nhất bạn nên dùng Exa back up chẳng hạn Nó là gì bạn ? sao mình chẳng biết gì hết vậy ? bạn cò thể cung cấp 1 vài thông tin cho Ae topic này được không?

bunbozoheo

Nó là gì bạn ? sao mình chẳng biết gì hết vậy ? bạn cò thể cung cấp 1 vài thông tin cho Ae topic này được không? Là dịch vụ điện toán đám mây, mã hoá 256 AES, có nhân viên support.

ngominhdat82

Nó là gì bạn ? sao mình chẳng biết gì hết vậy ? bạn cò thể cung cấp 1 vài thông tin cho Ae topic này được không? Mình upload lên 10 GB trên Exa backup không biết file nào cũ, file nào là mới.

thehetoi_8x

Mình upload lên 10 GB trên Exa backup không biết file nào cũ, file nào là mới. Xem chừng đây là ưu điểm của EXA thì sao bạn!!! bạn dùng thử đi rùi liền à!!

Iomar

Mình đang dùng 2 GB free bên Exa nè, thời (gian) gian sử dụng mãi mãi.

Các chủ đề có liên quan khác