mình đang sử dụng debut video capture software de chup ảnh màn hình, ai biết làm thế nào kéo nó xuống để chụp ảnh toàn bộ desktop không

soft này cả quay video và chụp ảnh đều không được nét lắm,ai biết soft nào tốt hơn cho mình xin link đi!

Ellery

Ashampoo Snap đi bạn.

Cũng pro lắm. quay phim cũng được nữa. Up trực tiếp lên face luôn

Ko thì WinSnap, lúc trước mình xài nó. Chụp hình bo tròn khung, tuyệt cú lắm

2 chương trình trên không free nha bạn. nhưng có Cr-ack hết

Hans

Nhấn nút Print Screen cũng được rồi, sau đó Paste vào paint. Tuy không đẹp bằng cái khác nhưng đó là cách nhanh nhất.

Nhấn nút Print Screen cũng được rồi, sau đó Paste vào paint. Tuy không đẹp bằng cái khác nhưng đó là cách nhanh nhất. cái đó không ổn, ví dụ mình muốn chụp 1 cái cửa sổ nào đó, nhưng dùng Print Screen thì nó chụp cả màn hình

còn nếu dùng FSCapture nó cho mìnhlwuaj chon vùng để chọn, rất tiện lợi

andychuot

cái đó không ổn, ví dụ mình muốn chụp 1 cái cửa sổ nào đó, nhưng dùng Print Screen thì nó chụp cả màn hình

còn nếu dùng FSCapture nó cho mìnhlwuaj chon vùng để chọn, rất tiện lợi Bạn muốn chụp cửa sổ thì nhấn phím Alt+Print Screen là được.

xuyenha_kr

cái đó không ổn, ví dụ mình muốn chụp 1 cái cửa sổ nào đó, nhưng dùng Print Screen thì nó chụp cả màn hình

còn nếu dùng FSCapture nó cho mìnhlwuaj chon vùng để chọn, rất tiện lợi Sao không dùng Snipping tool có sẵn trong wwin 7 nhỉ, đơn giản và tiện dụng mà

keO_princess

Nếu dùng Win8 thì nhấn windows + Print Screen nó sẽ tự lưu trong My Picture luôn, khỏi paste vào paint

kh0x47

Nếu dùng Win8 thì nhấn windows + Print Screen nó sẽ tự lưu trong My Picture luôn, khỏi paste vào paint Chỉ cần nhấn Print Screen là được, không cần thêm Win+ Print Screen.

Andrew

Dùng FastStone Capture đi bạn, vừa nhẹ,chụp ảnh tùy ý, quay video chất luơg cũng tốt

Grady

Zz! theo mình thỳ bạn nên down yahoo 11 về, trong đó có tích hợp chức năng chụp tùy chọn í, 1 công đôi việc,

ps: khi chụp nó k có bị dính cái khung chat vào đâu

Các chủ đề có liên quan khác